3110c tập trung dưới 1 topic...

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi TUKAN, 6 Tháng mười 2007.

1. TUKAN Thành viên

Hỡi các anh em! Con 3110c của chúng ta là hàng mới ra nên gặp lỗi hay cần phần mềm hơi khó khăn so với mấy con hàng xịn khác..Với khẩu hiệu "không ai cứu chúng ta bằng chính chúng ta cứu chúng ta" vì zay tui lập topic này mong anh em hợp sức tại đây để "xây dựng" con 3110c ngày 1 ngon hơn..:cool: ok.
    chinhkbs, JobAllen, BlueStar and 10 others like this.
  2. TUKAN

TUKAN Thành viên

Được Like:
    31
    Con 3110c tui đang xài và bạn em tui xài có chung 1 lỗi phần mềm khi xài nó là : "khởi động lại máy khi cập nhập nhạc" thường lỗi này sẽ gập khi máy sử dụng đc 3 tuần.hix:((.tui dùng tất cả mọi cách co thể để cứu vãn tình hình..nhưng..vẫn rứa.Thằng bạn em tui đem máy đi bảo hành khi đem về thì ngon nhưng loa lại tèo..lại tiếp tục mổ máy tiếp..đau xót làm sao..:hug:tui xài thẻ 512 nhưng chỉ cop 20 bài hát để tránh khởi động lại..và hi vọng cuối cùng là đem bảo hành..mong sao đời đừng đen như thằng em kia..nhưng vào 1 ngày đẹp trời khi ko còn lối thoát tui vào phần " Định dạng thẻ nhớ trong máy xóa hết dữ liệu cũ đi" ai ngờ rằng đó chính là ánh sáng phía cuối đường hầm.:hug: đem thẻ đi cop nhạc và phim xem ngon vô tư ko bị lỗi khởi động lại nữa..anh em nào bị như thế này nên thử xem sao..nhớ là xóa hết dữ liệu cũ đi nhé.ai tiếc thì nên cop giữ lại trong máy tính..thế nhé chúc may mắn..
  3. TUKAN

TUKAN Thành viên

Được Like:
    31
    con 3110c này tui chỉ cài phần mềm anh viêt dung lương 1mb thui.cái đó là hữu hạn nhưng có cái vô hạn đó là ::hit: anh em tự tạo theme cho mình được.cái này là ngon nhất rùi..tiếc là nó bắt mình tạo trên trang web của nó..tui thấy nó rất hay..trang web ne www.ownskin.com nó có phần tiếng việt đó "hp của những thằng ghét T anh như tui" Cái này đơn giản dễ sủ dụng nhưng nhớ là đăng kí mới tạo theme dc..đăng kí nhanh lắm, ai lười sài luôn nick của tui nick:hisoga pass:121212 .
  4. hungdoan0399

hungdoan0399 Thành viên

Được Like:
    29
    Bác TUKAN ơi ! máy hay khởi động lại là vì bác dùng thẻ 512,vì 512 là giới hạn tối đa,nên dùng 256(lời khuyên của nhân viên bán hàng).Tôi dùng thẻ 256 thì không có vấn đề gì.Đây là 1 khuyết điểm lớn vì N3110c là đời máy mới sx (05/2007),khuyết điểm thứ 2 là màn hình nhỏ tuy nhiên máy chạy rất nhanh, cài games và apps dể dàng.Nếu làm theme dùng Nokia S40 Theme Studio 2.2 thì OK
    2 app cho N3110c:
    Âm lịch:http://www.4shared.com/file/25847211/a87b6302/Amlich.html
    Tử vi :http://www.4shared.com/file/25847209/bfbbda71/TuVi.html
  5. tuanminh1912

tuanminh1912 Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng rùi, mình mua về cũng bị như bồ đó, tại mua về dùng ngay quên chưa format thẻ nên thẻ lỗi,bồ mua về không format định dạng thẻ nhớ ngay à, thỉnh thoảng có vấn đề gì format lại thẻ là xong mà,
    nói chung mình dùng rất ổn, nhưng có điều màn hình phân giải hơi thấp 128*160 mà nhiều game java mới rất hay lại có độ phân giải 320*240 mới đau chứ, chơi toàn thiếu hình không chơi được
    con này chạy thẻ 512 là bình thường, tối đa của nó là 2gb mà, nói chung máy chạy rất nhanh (nếu bộ nhớ máy trống nhiều, đừng lưu ảnh và nhạc trong máy nhé, tốt nhất để trong thẻ nhớ)
  6. TVn

TVn Thành viên

Được Like:
    18
    3110C này giá mềm mà nhiều tính năng.Nhưng mà kiếm game nó khó quá không biết anh em nào có game của nó thì post lên cho anh em dùng với.
  7. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    ban oi link die rui ban up lai co anh em nhe thanks
    ngocpt thích bài này.
  8. orisis

orisis Thành viên

Được Like:
    0
    máy mình mua hồi tháng 05/2007 đang xài thẻ 1gb chạy ngon lành. Tiếc là ít phần mềm quá vì s40 mà. Thấy thread này mừng húm
  9. nokia3110c

nokia3110c Thành viên

Được Like:
    57
    pác Hung oi pác pots lại cho a e đi
  10. trieupham

trieupham Thành viên

Được Like:
    1