3GS không Restore được, Help

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi demen72, 5 Tháng hai 2010.

1. demen72 Thành viên

Con 3GS của mình tự nhiên bị mất Wifi, mình làm mọi cách theo ae chỉ cũng không được nên đành restore lại, nhưng bị báo lỗi này đây Capture.JPG
    Mình dịch tạm là , iPhone này không thể phục hồi, vì thiết bị không đủ điều kiện. :44:
    Mình đưa máy về Recovery cũng vẫn bị báo như vậy. Hiện tại là mình bó tay rùi, hy vọng còn cứu được :019:. Bro nào giúp đỡ mình với, Cám ơn nhiều lắm.
    Máy mình tuần 35, mua nguyên Seal.
  2. demen72

demen72 Thành viên

Được Like:
    22
    Vậy là mình tiu rồi, bị rùi mới nhìn thấy bài cảnh báo 3GS không được restore vào thời điểm này của Bro phidacduy
  3. demen72

demen72 Thành viên

Được Like:
    22
    Wow, sau mấy tiếng đồng hồ tìm tòi lục lọi mình cũng Restore đc rồi, trước giờ mình không để ý cái vụ lấy ECID nên đến jờ mới lấy vậy mà vẫn lấy được :117: hình như Saurik server tự động lưu lại ECID của mình thì phải (cái này mình không rành lắm)
    Cám ơn mọi người nhiều lắm :004: Mình có thêm 1 kinh nghiệm về iphone nữa :015:
    Mod xóa topic này dùm nhé. Thanks
  4. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    @Demen: Nếu vậy đang restore mà nó báo lỗi thì quay trở lại như trước khi restore đúng ko? Có bị ảnh hưởng hay mất mát gì không vậy? Chỉ sợ nó treo giữa đường... Hix
  5. demen72

demen72 Thành viên

Được Like:
    22
    Nếu bạn không bị ăn táo thì không phải sợ, chỉ sợ bị ăn táo bắt buộc phải restore thôi, lúc đó không có file ECID lưu sẵn trong PC thì... thành cục chặn giấy wá vì iphone lúc đó đâu có mở lên đc nữa mà làm ipod :019:
    Theo mình thì bạn cứ theo hướng dẫn để lấy EDIC thử xem :015:
  6. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Vẫn còn custom fw mà... lo gì... :D