4 triệu có mua được điện thoại tốt ?

Thảo luận trong 'Android: Đánh Giá, So Sánh Sản Phẩm' bắt đầu bởi aptechhn, 18 Tháng chín 2014.

1. aptechhn Thành viên

2. minhbk

minhbk Thành viên

Được Like:
    0
    Tầm 4 triệu nó rất dở hơi, bác nên cố thêm tí nữa thì có nhiều lựa chọn hơn đó. LG, SS thấy cũng ổn mà, có gì mà chê nó đâu nhỉ
  3. bongbongmuahe

bongbongmuahe Thành viên

Được Like:
    0
    Công nhận là 2 hãng ấy đẹp thật nhưng thực sự chưa phá cách trong kiểu dáng, hơn nữa mấy con ra gần đây của nó cũng cao quá trời, làm sao mà anh em với tới được
  4. smartmember

smartmember Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có quan trọng cấu hình máy ko ?/ Nếu quan trọng thì quả là 1 khó khăn đó
  5. flicker

flicker Thành viên

Được Like:
    0
    Cá nhân mình thì không quan trọng cho lắm, nhưng nếu mạnh chút thì oke, can bản cũng cày mấy game 3d nặng tí, nếu mà chậm quá thì sợ dùng rất bất tiện
  6. r2beat2012

r2beat2012 Thành viên

Được Like:
    7
    Tầm 4tr thì bạn có thể mua 1 e zen5 hoặc bb z10 cũng đc 2 con đấy mình thấy dùng cũng khá ổn , bbz10 cũng cài đc android nhé bạn
  7. NgoHuaAnh

NgoHuaAnh Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu bạn không quan tâm đến các tên tuổi các hãng điện thoại đã có lâu ở Việt Nam như Samsung, LG hoặc Sony thì có thể thử dùng điện thoại của Hồng Công hoặc Đài Loan như HTC...
    Gần đây mình thấy Blackview của Hồng Công khá nổi do cấu hình mạnh, thiết kế sang trọng và giá thành rẻ. Bạn thử nghía qua xem sao :D
  8. smartmember

smartmember Thành viên

Được Like:
    0
    Hãng này chỉ có hàng xách tay thôi bạn à, cứ có hàng ở VN đâu, mua có khi giá lại cao hơn ý. Nếu mà nó về VN thì lại là chuyện khác
  9. nguyenbichhaivan

nguyenbichhaivan Thành viên

Được Like:
    0
    Với tầm tiền này thì bác cũng đang ất ưởng thật, cá nhân mình thì mình thấy nên tiết kiệm thêm tiền như vậy mới có thể mua được con máy có cấu hình ngon hơn và thời trang hơn
  10. hainam832002

hainam832002 Thành viên

Được Like:
    0
    Tầm đó mua z10 đi, bb cũng được mà, mỗi tội ít người dùng thôi, ban đầu dùng sẽ hơi khó tí. Được cái bảo mật và ổn định