Xin giúp Ai đang dùng chương trình chat Ola?****?

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi guilty0909, 5 Tháng tư 2010.

1. guilty0909 Thành viên

Mình mới sử dụng chat Ola,có chụp vài tấm hình gửi sang Đức cho người Bạn,gửi xong nhưng ko hiểu sao lên mạng,vao web Ola thì chẳng thấy mấy tấm hình đó đâu cả.Vậy mình muốn hỏi là nếu chụp sau đó send như mình thì có lưu trên mạng ko?Nếu có thì lưu ở đâu.Tìm hối lâu mà vẫn ko thấy.Hix
  2. myloveisyou_0608

myloveisyou_0608 Thành viên

Được Like:
    3
    vào web Ola thì không thấy đâu bạn àh.bên nhận phải dùng Ola trên điện thoại di động rùi vào kho--kho media -->nhân thì mới xem được. còn nếu bạn muốn xem lại ảnh đó thì thay việc vào nhận bằng lưu hoặc gửi thui.Và chú ý là trong 1 khoảng thời gian 2-3 tuần hay 1 tháng j đó là ảnh sẽ không xem được nữa.nếu bên kia chat yahoo bằng máy tính và bạn dùng Ola thì bạn có thể send ảnh trực tiếp được đó,họ sẽ nhận được 1 đường link dẫn đến ảnh bạn vừa chụp, kick vào đó là ok!
    guilty0909 thích bài này.
  3. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Ai dùng Ola có thấy dạo nay rất hay mất kết nối khi chát không?Hay là do mình vừa cài lại Ola vào thẻ nên xảy ra trường hợp vây?Trước cài ở bôj nhớ trong không sao,cài vào thẻ thì thấy hay mất kêt nối lắm.Không hiểu là do mạng hay do mình cài vào thẻ nữa!Hix hix!! Cái shMessenger có send đc ảnh vào yahoo như Ola ko vây?
  4. myloveisyou_0608

myloveisyou_0608 Thành viên

Được Like:
    3
    mình từ trước đến nay vẫn cài ola trên thẻ nhớ mà.có sao đâu.chắc là tại mạng thui...mấy hôm gần đây mình không vào Ola nên không biết...
    Shmessenger cũng send đc ảnh như Ola.nhưng mà chỉ có điều nó không lưu lại trên nick thui tức là cùng 1 lần chụp bạn chỉ có thể send 1 lần chứ không thể send nhiều lần như Ola được..nó có thể send cả file mà.bạn có thể send trực tiếp ảnh mà bạn đã chụp ở trong điện thoại đó..
  5. ducanhdtvn

ducanhdtvn Thành viên

Được Like:
    0
    seo bạn k xài ebuddy để vào yahoo có thể sent đc file.minh xài thèng đó là thấy ổn định nhất..sory vì không có file..bạn dùng điện thoại vào google search ebuddy..nó sẽ có link down cho bạn..chúc bạn thành công
  6. xuankhai0990

xuankhai0990 Thành viên

Được Like:
    0
    làm sao để xóa hình trong media của ola ken vậy.Mình xóa rùi vào lại thấy vẫn còn.
  7. hy vọng

hy vọng Thành viên

Được Like:
    0
    ola có chụp được camera trước k các bác