Xin giúp anh dute ơi coi dùng cái bài em post lên

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi cuong87vn, 20 Tháng mười 2010.

1. cuong87vn Thành viên

2. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    anh có xóa bài nào của em đâu ? ? ?
  3. hxluu

hxluu Thành viên

Được Like:
    12
    Theo giờ VN, hồi tối qua khoảng 20h ÷ 21h có một bài của kelvinman hướng dẫn 3Gs boot cao lên 4.1 không bị nâng bb. Cứ tưởng sáng thức dậy sẽ có ý kiến của Dtube nào ngờ.... coi lại bài đó bị xoá mất tiêu.
  4. cuong87vn

cuong87vn Thành viên

Được Like:
    7
    heeeeee em nhờ anh coi dùng bài của em không ngờ civic xóa nhờ anh coi dung heeeeee
    Civic thích bài này.
  5. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Sorry Bác cường ! Lúc nãy đứa bạn thân mình lấy nick mình dùng chơi. Sau kkhi lấy thì nó nói xóa bài gì gì đó. Mình vào mở lại cho bạn rồi. Lần sau mình sẽ tránh không cho ai mượn nick nữa. Mà không biết nó có gởi tin nhắn bậy bạ gì cho ai không ! Thành thật xin lỗi !
  6. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    lý do xoá bài đó vì tôi có trực tiếp liên lạc với kelvinman để giải thích và tìm rõ nguồn gốc của custom firmware và nhiều thắc mắc khác.
    Tôi cũng có nói với kelvinman là pwnagetool sắp ra rồi, đừng có làm như thế vì nguồn gốc không rõ.
    Tôi chỉ vì quan tâm đến số đông nên mới làm thế chứ không phải muốn che dấu gì cả.
    Vì quá bận nên tôi cũng không có thì giờ tìm rõ thêm nên mới hỏi kelvinman và bạn ấy cũng nói là xoá đi.

Chính bạn kelvinman đã thử hết đủ thứ và báo là chạy ngon lành.
    Nếu các bạn muốn xem bài đó thì tôi xẽ mở ra lại và các bạn có thể nghiên cứu và thử.
    Civic and hxluu like this.
  7. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    trời đất ơi.
    muốn bị ban hay sao mà cho mượn nick ?
    bạn thân thì thân chứ đâu phải vào đây xoá loạn lên như thế.
    Anh thật sự chán khi nghe những chuyện này ....
    Em vui lòng đổi password đi nhé
    Civic thích bài này.
  8. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Dạ, giờ nó không lấy Nick em nữa. Vì nó cũng dùng iPhone thấy cái đó tạm xóa và có gởi tin nhắn cho Bác cường ! Trước đây nó cũng thử cách này và hư con 3G rồi nên nó thấy vậy nó..........
  9. 744202

744202 Thành viên

Được Like:
    17
    ẹc mấy bác làm loạn cả lên haha
  10. suzuki_sport_rgx

suzuki_sport_rgx Thành viên

Được Like:
    28
    Cái này thì thật tình, nhưng những chuyện vậy thì pm nhau, anh em trong nhà sẽ biết chớ người ngoài kg biết, còn nói thật vậy thì ai cũng biết, khó xử cho bác Civic
    FeandMo thích bài này.