Thảo luận Bác nào đang sài QD ver 4.6 cho e hỏi chút xíu

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi quochiep20, 8 Tháng tư 2010.

1. quochiep20 Thành viên

:032:..Em mới cài lại FW cho n-gage từ 4.15 lên 4.6..Nhưng e thấy 4.6 của e hình như là FW dởm..
    Khi bật máy lên thì nó có chữ "movistar" trên hình nền cùng 1 biểu tượng giống hình chữ "M"(ở trong menu nó có thêm thư mục Juegos)..
    Bác nào đang xài 4.6 xem có giống với của các bác ko..Em lo mình up phải FW dởm
    Àh còn 1 câu hỏi nữa là 4.6 đã phải ver cao nhất của n-gage chưa..Hiện nay ver nào là cao nhât? Thanks :115:
  2. MrSeries

MrSeries Thành viên

Được Like:
    142
    thì FW 4.6 là do MOVISTAR làm mà bạn :)) chuẩn rồi đấy! kh có RỞM đâu nhá! và ver đấy là cao nhứt rồi đấy :))
    quochiep20 thích bài này.
  3. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    hàng chuẩn rùi đấy.thấy màn hình sáng hơn chút nào ko.dùng ver 4.6 format 4 ngón cho nó sang =))
    quochiep20 thích bài này.
  4. quochiep20

quochiep20 Thành viên

Được Like:
    10
    :013:.......:45: thế mà e cứ tưởng..đc bác nói vậy là e yên tâm rồi...Thanks bác nhiều
  5. romantic81tv

romantic81tv Thành viên

Được Like:
    9
    uh, đúng là FW chuẩn rồi đấy bạn. Mình nghe nói có FW 5.0 cho QD nữa nhưng nó là tiếng Trung Quốc và khi up FW này thì con QD của bạn chì có 1 chức năng duy nhất: chơi game. Các chức năng cơ bản như nghe, gọi, nhắn tin,...... hình như không sử dụng được.
  6. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    Đã có ai sử dụng chưa bác .? mình cũng có nghe qua FW 5.0 muốn chạy thử nhưng trong SG ko có ai up FW 5.0 hết kể cả anh 7 nếu có ai up mình sẻ bỏ ra 1 em QD để test luôn...
  7. MrSeries

MrSeries Thành viên

Được Like:
    142
    muốn dùng 5.0 thì cần phải học cấp tốc 1 khóa học tiếng TRUNG :)) ngày xưa đã up lên và đã phải uo lại ngay sau đó! nhìn chung là kh có gì khác, pm kh chạy mượt hơn chỉ đc cái màn hình sáng và nghe loa QD to và vang hơn chút xíu ;))
    utnseries thích bài này.
  8. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    tiết nhỉ phải huynh để lại test thử 1 TG xem nó sau có gì hay hơn không rồi cho ae biết để chơi luôn :45::45::45: đôi khi cái lạ nó mới hấp dẩn chứ sài tiếng Anh hoài cũng chán
    MrSeries thích bài này.
  9. MrSeries

MrSeries Thành viên

Được Like:
    142
    hôm đó qua tiệm của ông anh! ngồi nghịc cái hộp JAF nên up luôn cho bé QD! giờ kh dùng bé ý nữa rồi ;))
    trông giao diện kh lạ đâu bác ! chỉ có đúng 1 gói ngôn ngữ của mấy bác tàu thôi :))
  10. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    thế thì nó ra version 5.0 làm gì nhỉ chẳng có thêm 1 tí nào nào hết :022: