Thảo luận Beeline phá sản?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi votuongan, 15 Tháng bảy 2012.

1. votuongan Thành viên

2. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Phá sản ở đâu ra. Gtel đang xây thêm trạm BTS ầm ầm kia kìa. Nghe nói nhà nước sẽ rót vốn và ưu tiên cho Gtel phát triển để tạo thành thế bộ 3 chân vạc trên thị trường viễn thông sau khi Vinaphone và Mobifone sát nhập. Bộ ba đó là: VNPT - Viettel - Gtel.
  3. ritmen

ritmen Thành viên

Được Like:
    1
    Về lý thì không có gì để phá sản ! Vì Gtel đang có 1 hạ tần BTS khá mạnh.....về tiền thì vẫn còn khá dồi dào ( Nga để lại từ lúc góp vốn )............về khách hàng, vẫn có khách ổn định khoảng trên dưới 1triệu thuê bao trung thành....

Cộng thêm chuyển sở hữu t100% thì với vị thế là Bộ Công An mình nghĩ sẽ làm tốt....!

Mình vẫn còn dùng 1 số đẹp của Beeline....mình nghĩ nếu các bạn biết cách dùng thì cước sẽ cực rẻ

( Khi nạp tiền chuyển Bigzero - thứ 3 tặng 100% - khi hết tài khoản phụ - chuyển qua Bigsave - cước 700d/phút )
  4. votuongan

votuongan Thành viên

Được Like:
    11
    hôm nay hình như chuyển đổi giữa 3 gói big save - big zero - big and kool từ 500 tăng lên 5000 rồi mọi người ạ
  5. votuongan

votuongan Thành viên

Được Like:
    11
    mà e k hiểu bác ấy lấy cái thông tin ở đâu ra (bác ấy bảo lấy từ thông tin nội bộ ra, e chưa tin lắm ah)
  6. nhatchu

nhatchu Thành viên

Được Like:
    14
    Không biết chừng nào beeline mới chính thức sử dụng thương hiệu mới nữa?....
  7. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    ko tin dc
    beeline pha san bang niem tin a
  8. votuongan

votuongan Thành viên

Được Like:
    11
    hôm trc bạn Beeline VN có bảo là đầu tháng 9 bạn ah
  9. votuongan

votuongan Thành viên

Được Like:
    11
    nhưng bác ấy nói thế, e muốn hỏi thôi mà
  10. 09698.21.5.94

09698.21.5.94 Thành viên

Được Like:
    22
    Bee có thể ko phá sản nhưng chắc chắn tên gọi và thương hiệu sẽ bị thay đổi,và khó có thể tạo thành thế chân vạc trên thị trường viễn thông việt nam đc,nếu ko muốn ns là ko thể đc. . .biờ bee chỉ có khoảng 1tr thuê bao trung thành thôi. . .nếu trong tương lai đạt đc số thuê bao như mong muốn thì cũng sẽ quay lại bóp cổ khách hàng như viettel thôi. . .ko còn km như bây giờ nữa đâu. . .lưu ý bạn beeline vn là mình ko pr mạng nào đâu nha. . .ko lại ns mình pr linh tinh rùi band nick thì khổ mình. . .
    votuongan thích bài này.