Xin giúp bệnh lạ của ngage,mong các pro chỉ giáo !!!

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi doanhach, 3 Tháng tư 2010.

1. doanhach Thành viên

con ngage qd của em dạo này không biết làm sao mà mỗi lần gọi điện thì 10s đầu tiên ko nghe được bên kia nói gì,mà bên kia vẫn nghe thấy mình nói.sang giay thứ 11 lại nghe được bình thường,vậy là sao nhỉ???có bác nào đã từng bị như e ko?****
  2. quochiep20

quochiep20 Thành viên

Được Like:
    10
    Tui cũng bị như bác nè..nhưng may cho bác còn nghe đc 10s..tui thi 0 nghe thấy gì cả,mà bên kia vẫn điếc tai vì nghe mình gào bên này :027:
  3. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    Bạn thử bỏ thẻ nhớ ra rùi call thử xem sao
  4. doanhach

doanhach Thành viên

Được Like:
    6
    nếu như bạn nói là bị hỏng loa trong rùi,nhưng của mình chỉ bị 10s mới lạ chứ
    máy mình hỏng thẻ hơn tháng nay rùi,mình chưa mua được nên vẫn dùng ko thẻ mà,vẫn bị như vậy !!!
  5. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    chắc cái loa trong của bác có vấn đề , điện vào ko đủ nên chậm nghe thấy,( đấy là mình đoán vậy thôi ko chắc chắn ):021:
  6. truongtam888

truongtam888 Thành viên

Được Like:
    2
    cái này giống như cái TV ấy nhỉ ... để lâu tụ ko tích điện nên phải chờ ... nhưng sao lại đúng 10s nhỉ? mà ko có thẻ thì chắc ko bị virus rồi ... Bạn thử restart (*#7370#) lại xem, ko được thì đem qua cho anh7 chuẩn đoán ... bệnh này lạ nhỉ, rất may là mình chưa bị ... có mà điên đầu :034:
  7. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    Nếu như vẩn còn nghe được thì máy ko vấn đề gì rồi ....bạn tháo sim ra và lắp sim mạng khác vào xem có còn bị ko ...có khi do mạng củng nên dạo này hay kẹt mạng lắm sóng yếu thì củng chả nghe được gì
  8. cuong220489

cuong220489 Thành viên

Được Like:
    3
    hay là 10s đầu ng ta hem thèm nói gì với bác rùi, hihi, chia bùn cùng bác, có gì đi chạy lại phần mềm là oke mà (vì sau 10s vẫn nghe bt thì ko phải do phần cứng rùi), chúc máy nhanh khỏi ốm!!!
  9. doanhach

doanhach Thành viên

Được Like:
    6
    thanks các bác quan tâm,
    qd của em giờ lúc bi lúc không chẳng hiểu sao nữa,chán thật đó

bạn Cường cũng mới chạy sang đây hả?****
  10. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    chữ thanks cạnh chữ trả lời để làm j í nhỉ =))
    doanhach thích bài này.