Xin giúp BlackBerry Bold 9000 cần được tư vấn

Thảo luận trong 'Blackberry: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi nghoang24, 22 Tháng mười một 2011.

1. nghoang24 Thành viên

2. notim

notim Thành viên

Được Like:
    1
    Thấy bảo con này pin yếu lắm !
  3. nghoang24

nghoang24 Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks ideas
  4. toruhea27

toruhea27 Thành viên

Được Like:
    0
    Pin yếu nhưng bù cái hình thức đẹp và dùng khá là thích
    Nếu bạn mua đc 1 con ngon lành thì dùng rất thích và ko hay lỗi vặt
    Nếu bạn mua đc 1 con : vỏ lô ,màn linh kiện bla bla : Nguy cơ die ic nguồn, hay lỗi vặt như loa ngoài, camera...
    Hãy tìm đến cho uy tín mà mua bạn nhé !
  5. thoisinhvien

thoisinhvien Thành viên

Được Like:
    35
    bb không quan trọng về hình thức vì mọi thứ pk trên máy muốn mua gì củng có.quan trọng là main
    bb nói chung và blod 9000 nói riêng,9000 chỉ lên dùng sạc zin chứ dùng sạc lô 90% là sẽ chết ic nguồn (bệnh chung cùa blod 9000)
    blod 9000 kiểu dáng nam tính,nghe nhạc 2 loa to,hay,wifi chay nhanh,pin qt soan tín nhắn êm,ấn rất thỏai mái.chụp hình tương đối,không có auto nên chụp cận cảnh hơi xấu.còn về pin thì hơi kém (bệnh chung của 9000)tuy nhiên có thể up các bản rom tối ưu sẽ cải thiện pin đáng kể.
    blod 9000 thì phần mền,úng dụng nhiều vô kể
    tóm lại muốn biết về blod 9000,9700,9780 nếu ở hcm qua em test free nhé hjhj (blod 9000 lưa chon tốt trong 2tr-3tr)
    lh test free 097,450,8910
  6. kizuto

kizuto Thành viên

Được Like:
    0
    cũng đang định 9k mà nghe quả pin thế kia thì nản quá ...... lăn tăn quá đi mất thôi
  7. belenba_ngoan

belenba_ngoan Thành viên

Được Like:
    0
    Thíc là chơi, ngại gì pin yếu, e cũng đang tìm đây.
  8. laminhnguyen

laminhnguyen Thành viên

Được Like:
    0
    trong tầm tiền hiện giờ chưa em nào qua được chú này, giá rẻ mà trang bị đầy đủ công nghệ, pin tầm 1 ngày :)
  9. phuthinhbkdn

phuthinhbkdn Thành viên

Được Like:
    0
    mới cũng mới sắm quả 9000,pin yếu thì đúng thật,nếu dùng bản rom tối ưu,dùng bình thường thi cũng được hơn 3 ngày,nếu hay lươt wed +chơi game thì cỡ 2 ngày,nếu vọt thường xuyên thì chỉ 1 ngày là cùng,với mình thế là ok,chúc các bác mua được hàng zin
  10. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    vấn đề Pin thì các bác không cần lo lắm,vì nó gần như là chung của dòng BB rồi.
    mình đang dùng con Béo đây,pin zin,dùng đc 2 ngày,nghe gọi,nt khá nhiều.nếu đầu tư quả DLC thì 3 ngày ngon ơ.
    ngày xưa mình dùng con 87 thuộc loại pin cũng rất khá mà cũng chỉ hơn 2 ngày chút xíu.
    1 đặc điểm nữa là sạc khá nhanh,mình sạc chưa đến 2 tiếng đã đầy pin rồi
    >> như vậy vấn đề pin còn có đáng lo?
    điều mình khá ấn tượng với con này là loa ngoài nghe rất Good,bấm bàn phím rất mềm mại và êm ,ngoại hình theo cảm nhận của mình thì ở mức khá :D kết nối 3G WIFI đầy đủ.dùng BIS của Viettel thấy tốc độ Push mail chóng cả mặt luôn :))
    duyphuongth thích bài này.