Xin giúp các bác giúp em con IP4 world của em với :(

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi Kzmonline, 5 Tháng tám 2011.

1. Kzmonline Thành viên

tình hình là hôm nọ e up con của em lên ios5 beta 4 nhưng dùng thấy thiếu thốn quá.hôm qua em restore lại 4.3.3 nhưng trước lỡ quên ko save shsh nên khi restore toàn báo lỗi 3194 thôi,em đưa về DFU restore thì báo lỗi 3194,chạy TSS server của TU thì báo lỗi 2500,thay cáp khác đến lúc bắt đầu restore báo lỗi 11 :( các bác giúp em với,em đang mệt với chuyện này quá ạ.
  2. anhtuanhd_92

anhtuanhd_92 Thành viên

Được Like:
    0
    e mới mua nên chẳng bít j :(
  3. v1234v

v1234v Thành viên

Được Like:
    41
    lên 4.3.5
    hoặc về 4.1
  4. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Tại sao lại cứ phải 4.3.3 ?
    Máy World mà, thử xem có SSH 4.3.4 ko, về 4.3.4 cũng jailbreak dc mà ?
  5. ATS-SHOP

ATS-SHOP Thành viên

Được Like:
    2
    hiện tại APPLE nó đang chặn các máy đưa về FW cũ nên bác ko về được lúc bgio đâu..hiện tại theo mình biết chỉ có thể về được 4.1 thôi..Nếu bạn có lưu SHSH của FW 4.1 thì hãy thử về nhé..gặp khó khăn quá mang qua ATS-SHOP ở 243 Phố Huế nhé.Mình sẽ hỗ trợ miễn phí cho bạn
  6. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Miễn là có SHSH cho firmware cũ là đưa về được hết chứ không phải chỉ riêng cho fw 4.1.

Apple hiện tại hình như còn sign firmware 4.1 cho iphone 3GS - Người nào chưa lưu thì nhanh tay lưu đi.
  7. ATS-SHOP

ATS-SHOP Thành viên

Được Like:
    2
    bạn thử về 4.3.3 xem có được k? mình đã test nhiều máy vẫn k về được dùng mọi biện pháp..nhưng về 4.1 thì tất cả đều ok