Xin giúp Các bác tư vấn giúp em mua blackberry ở dauden, please :))

Thảo luận trong 'Blackberry' bắt đầu bởi lkitsme, 19 Tháng tám 2014.

1. lkitsme Thành viên

Em chưa dùng bb bao giờ, thấy ông anh dùng nhìn rất men nên em thích :d, và cũng muốn lên đời con nokia E71 thần thánh :)). Em là học sinh (vừa thi đại học xong) nên cũng chả có điều kiện, lên google search thì tìm đc trang dauden thấy cũng có tiếng và tìm đc em bb 9780 nàyhttp://dauden.vn/blackberry-bold-9700-9780. Mấy hôm nữa thì em cũng lên Hà Nội học, nhưng lại muốn có máy luôn :3, các bác bảo em có nên đặt qua mạng hay để khi nào lên hà nội rồi tìm cửa hàng của dauden. Và cho em hỏi cái nữa là lên mua full box hay no box, e thấy full box hơn 300k mà được cái tai nghe.

Mong các bác tư vấn giúp em nhiệt tình ;d, e tks trước ạ!
  2. lkitsme

lkitsme Thành viên

Được Like:
    0
  3. spring2015

spring2015 Thành viên

Được Like:
    0
    cái này tùy thôi bạn, Fullbox thì an tâm hơn hơn có 300k chứ nếu hơn nhiều thì nobox còn 300 thì cứ fullbox mà xúc thôi bạn ơi!
  4. lamvinhhao

lamvinhhao Thành viên

Được Like:
    1
    mua dâu đen thì ok rồi nhưng ông nội này bán giá cao hơn mấy cửa hàng rất nhiều đó bạn :)))
  5. banhxoai

banhxoai Thành viên

Được Like:
    35
    fullbõ cho nó chắc ăn hơn 300k đc tai nghe, coi như bỏ tiền mua tai nghe chính hãng
  6. oscafe

oscafe Thành viên

Được Like:
    0
    tuy dauden dạo này hay có pốt nhưng về cơ bản vẫn là cửa hàng phân phối chính hãng, vì vậy mua ở đó cũng an tâm hơn xíu. Nên mua ở cửa hàng trên Văn Cao, ít chảnh hơn mấy ku nhóc bên Xã Đàn