Cách download và thêm nhạc vào iPod trực tiếp trên iPhone!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi thieuhc, 9 Tháng năm 2011.

1. hyunlove

hyunlove Thành viên

Được Like:
    302
    Xài tốt quá, tiện lợi nữa, nhưng nó ko sync được cover art :| hy vọng bản nâng cấp sau fix tốt hơn
  2. namphuong_nd

namphuong_nd Thành viên

Được Like:
    0
    anh thieu.bocap ơi giúp em cái........cách cài đặt trong safari download manager như nào ạ................hướng dẫn em với....em vao nhaccuatui.com down rồi ma ko dc anh a....
  3. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    thì vào cydia và add source iphone.gsm.vn và vào mục !GSMVN-Tools tìm cài thôi! có 2 bản! chọn bản tương thích với FW của máy!
    mthanh8x thích bài này.
  4. mthanh8x

mthanh8x Thành viên

Được Like:
    44
    có bản nào cho Ver 3.1.2 ko pro ? bản trong soure GSM ko cài dc ver này....Thank.............
  5. dungatvt

dungatvt Thành viên

Được Like:
    2
    iphone 3gs lock firmware 4.3.3 cài mewseek trến source gms hoặc cydia.vn thì không add vào ipod được, còn cài trên source khác (không nhớ rõ) thì add được vào ipod nhưng chỉ sử dụng được có 10 lần thôi. Xin các bạn hướng dẫn giúp.
  6. van_dong01659

van_dong01659 Thành viên

Được Like:
    1
    cám ơn chủ thớt nhìu lém, mình làm được rùi:)>-
  7. sonhai665

sonhai665 Thành viên

Được Like:
    0
    Em dung ip 3g 16gb. Em tham khao va cai mewseek de cai nhac vao may. Em da cai duoc nhung luc an add to ipod phan mem bao thanh cong nhung khi vao ipod lai ko thay bai hat ay dau. Xoa di cai lai cung ko dc. Em da thu cai 2 ban? Cua gsm.vn va heaven ip. Ko duoc ca 2. Luc cai ban cua bigboss lai add vao ipod duoc nhung ma ban mewseek nay bat dang ki. Anh nao co cach gi giup em voi. Em xin cam on. Em rat can ung dung nay mong dc giup do. Em k co vietkey cac anh thong cam vi hoi mat ls.
  8. babyzone9x

babyzone9x Thành viên

Được Like:
    0
    bác ơi e làm đúng như bác hướng dẫn ở trong clip rồi ! nhưng chả hiểu sao em vào mewseek nó vẫn ko hiện lên @_@ helpp chỉ với T_T
  9. in.hoa

in.hoa Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn anh vì bài viết hữu ích này ak. e đã làm theo hướng dẫn, đến phần
    Xong rồi thì thoát khỏi MewSeek chạy iPod lên và..... e chẳng thấy bài hát e vừa tải đâu cả :(( e ko hiểu e làm sai ở đâu, e dùng ip3gs ah. anh Giúp e với nhé. e cảm ơn anh lần nữa ah ^^
    Mong nhận được hồi âm sớm ak
  10. BinhMinhDigital

BinhMinhDigital Thành viên

Được Like:
    0
    10 lần thì hơi it
    nếu hết 10 lần thì fải xóa đi sao?