Thảo luận Cách xài phầm mềm theo dõi ví trí GPS TraceYou

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi hoangnhutmobile, 10 Tháng ba 2011.

1. thangbomdeth

thangbomdeth Thành viên

Được Like:
    0
    Iphone3G , khong chay duoc Copy9

Các Pro giup minh với, mình đã cài đặt Copy9 ok roi, nhưng sao click icon cho copy9 chay lai khong chịu chạy,
    Chuyện gì xãy ra vậy các Pro
  2. with

with Thành viên

Được Like:
    12
    bạn đả khởi động lại máy sau khi cài thành công chưa ? nếu chưa thì thử khởi động lại máy xem có chạy được hay ko nha. nếu ko được thì bảo mình, mình giúp cho.
  3. Appmac

Appmac Thành viên

Được Like:
    0
    bác cài cho điện thoại nào vậy ? phiên bản bao nhiêu ?
  4. hiepga777

hiepga777 Thành viên

Được Like:
    0
    anh hoangnhut ơi .a cho e yahoo e pm hỏi tý đc ko a
  5. with

with Thành viên

Được Like:
    12
    Nếu bạn có khó khăn gì trong quá trình xài copy9 bạn cứ post lên rồi giúp được j mình giúp cho hen. :D
  6. khanhtranj

khanhtranj Thành viên

Được Like:
    0
    ủa bạn,
    Mình thấy phiên bản mới 2.0.0 thấy Copy9 tự động Turn On Location Service thậm chí target user TURN OFF. Nhu vậy vụ GPS coi như giải quyết rồi.
    Còn vụ bật 3G, cái này dễ mà. Chỉ cần dùng target phone rồi truy cậo vào website http://unlockit.co.nz thi no tự cầu hình 3G cho mình với bất kỳ nhà mạng nào. sau đó đăng ký số thuê bao trọn gói 3G (vd 50 ngan/tháng) là tất cả hoàn hảo.
    Kinh nghiêm mình như vậy thôi ;)
  7. hiephien85

hiephien85 Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn ơi sao e vào app tim trace mà không có là sao vậy.ai giúp e với.e dùng ip4 5.1
  8. hiephien85

hiephien85 Thành viên

Được Like:
    0
    ah quên nữa .máy e chưa jb;;)
  9. with

with Thành viên

Được Like:
    12
    Trùi ui. Máy chưa JB thì sao xài được copy9 hả bạn. Híc
    Máy chưa JB khi cài copy9 nó còn ko cho cài nữa chứ huống chi. bạn muốn dùng copy9 thì trước tiên phải JB máy trước nha bạn, sau đó nếu có vướng mắc j khi sử dụng nữa thì có post câu hỏi mình trả lời. OK nhé.

copy9 đang trong thời gian khuyến mãi đóa, giảm 50% cho khách hàng mua từ 3 tháng trở lên.
    hình nè

trang chủ của copy9 nè : www.copy9.com
  10. hiephien85

hiephien85 Thành viên

Được Like:
    0
    trời tưởng free.e nghe nói free mà a.máy nạn nhân là 3gs đã tìm đc coppy9.còn máy của e la ip4 5.1 chưa jb vào app store tìm trace you mà ko tìm thấy.máy chưa jb thì liên quan gì đến app store ha a