Thảo luận Cách xài phầm mềm theo dõi ví trí GPS TraceYou

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi hoangnhutmobile, 10 Tháng ba 2011.

1. khanhtranj

khanhtranj Thành viên

Được Like:
    0
    Hi,
    Hình như họ đổi TraceYou từ AppStore sang Cydia rồi (source y như Copy9, ở http://iphone.copy9.com)
    Chắc là ở AppStore có nhiều hạn chế nên họ không có để ở đó nữa chăng ?
  2. hiephien85

hiephien85 Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng ko biết sao nhưng vào tìm mãi mà chả thấy nó đâu.con 3gs thì vào cydia cài đc coppy9 nhưng con ip4 vao appStore tìm lòi mắt chả thấy đâu.
  3. hiephien85

hiephien85 Thành viên

Được Like:
    0
    Trùi ui. Máy chưa JB thì sao xài được copy9 hả bạn. Híc
    Máy chưa JB khi cài copy9 nó còn ko cho cài nữa chứ huống chi. bạn muốn dùng copy9 thì trước tiên phải JB máy trước nha bạn, sau đó nếu có vướng mắc j khi sử dụng nữa thì có post câu hỏi mình trả lời. OK nhé.
    trởi vào appStore mà vẫn cần máy jb để có cydia ah anh trai
  4. hiephien85

hiephien85 Thành viên

Được Like:
    0
    coppy9 cài trên máy 3gs đã jb.traceyou cài trên ip4 5.1 chưa jb.mà e nghe nói traceyou cài từ appStore .muốn cài từ appStore cũng phải jb ah a
  5. xuan_truyen

xuan_truyen Thành viên

Được Like:
    0
    ban oi .minh ko down dc trace you.ma vao http://www.copy9.com/user/default.aspx?lang=en-US&logout=1.thi nhap vao appStore thi no hien textBox thong bao Trace You ko co trong AppStore .ma minh co tai tai khoan roi ma cung ko vao dc Appstore.Co ban nao da co trace you roi ko .goi jum mih wa mail cua minh cai .thanks cac ban nhui.mail :xuan_truyen[MENTION=285992]yahoo.co[/MENTION]m.hay nha may minh dt lai cung dc.dt minh :0908 801 670 .cam on cac pro..
  6. ngocvu2011

ngocvu2011 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn ơi cho mình hỏi với, sao mình vào appstore search traceyou mà ko có vậy, giúp dùm mình nhé thanks bạn
  7. khanhtranj

khanhtranj Thành viên

Được Like:
    0
    ủa thấy trên website copy9.com họ thông báo AppStore đã gỡ ra vì vi pham chính sách gì đó (chăc càng ngày co nhiều ứng dụng tren AppStore nên nó khắc khe hơn, không cho các sản phẩm spy bỏ lên). Ban dùng Cydia và add source http://iphone.copy9.com (tức source cài Copy9 luôn đó) rồi install TraceYou

Vậy giờ nó free rồi, ngày xưa 2 usd hay sao đó
  8. vat755758

vat755758 Thành viên

Được Like:
    1
    nếu máy bị thro dõi đã tắt GPS thì copy9 vẫn chưa điều khiển để bật GPS từ xa được đâu, kể cả 3G hoặc GPRS cũng vậy; do đó nếu họ tắt GPS hoặc tắt 3G, GPRS thì tịt, chỉ có cách cầm được ĐT đó để bật ON lại thôi...
  9. tung1133

tung1133 Thành viên

Được Like:
    0
    Nhận cài phần mềm theo dõi điện thoại , ghi âm cuộc gọi , lưu lại tin nhắn, định vị

SO HOT cài phần mềm theo dỏi , ghi âm và nghe lại cuộc gọi , định vị điện thoại ở bất cứ đâu , đọc các tin nhắn mà người kia nhắn ,... tất cả nội dung được bí mật gửi vào email của bạn . phù hợp việc cha mẹ quản lý con cái , vợ quản lý chồng hoặc các công việc khác mà các bạn có nhu cầu,ghi chú phần mềm cài vào được bí mật nên người sử dụng điện thoại sẻ không biết được .
    CHÚ Ý: Chúng tôi sẽ không chịu bất cứ trách nhiệm nào một khi bạn sử dụng phần mềm này với mục đích Tư lợi bản thân hoặc làm hại người khác
    - Đây là chương trình giám sát thông minh như là một biện pháp an ninh, quản lý người thân, con cái... hay chống lại nạn cướp gịât điện thoại di động và giúp bảo vệ tốt người thân của bạn.
    Tính năng và quy trình hoạt động:

1/ - Lắng nghe môi trường âm thanh xung quanh.
    2/ - Nghe nội dung cuộc đàm thoại từ xa.
    3/ - Nhận được tất cả các tin nhắn SMS, MMS nhận và gởi đi.
    4/ - Nhận được thông báo tất cả các cuộc gọi đến và đi.
    5/ - Biết vị trí, địa điểm di chuyển của điện thoại.
    6/ - Thông báo khi có sự thay đổi Sim số mới.
    7/ - Xem nội dung gởi email từ điện thoại.
    8/ - Thông báo khi điện thoại khởi động lại.

call 0902970902
  10. tanvuonggl

tanvuonggl Thành viên

Được Like:
    0
    Có dùng được mobi9 va tracyou trên android không các bạn. Phần mềm này có tính phí k