Cách xóa nợ Vitteo ????? :D

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi haidove, 8 Tháng bảy 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. haidove Ex-Mod

Mình có một số Viettel cũng khá đẹp nhưng lỡ xài nó âm đến hơn trăm ngàn :D :D :D
    Vậy các cao thủ có cách nào xóa nợ được không, nghĩa là khi mình nạp cạc thì không bị nó trừ tiền :D :D :D
    Nếu là số sim bình thường thì mình cho vào sọt rác rồi :hug: :hug: :hug:
  2. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Dùng số sim "không bình thường" mà còn phải nghĩ đến chuyện xóa nợ hơn trăm ngàn á????
    Chả có cách nào đâu bạn à

The file you are trying to access is temporarily unavailable.

Không thèm hay là thèm mà ko dc??? :rolleyes:

HI, e chả thù ai cả pác à.Chẳng wa là e mún mọi người nhìn 1 vấn đề từ nhiều phía thui. :)

Thế trước khi vào 4rum bạn ko đọc Nội Quy Chính Thức Của Diễn đàn à???
    :) Pác wwa' khen rùi.E đứng ngó thui :)
    Mọi người cùng tranh luận nào.
    Dzô............

Nên thui chớ đâu có phải ko dc :)

Ko có ai đưa ra ý kiến nào à???
    :) hay lại để e khơi mào nhá :)

HEHE, JUST KIDDING Thui mà cả nhà.hehe.Tại ko có ai khơi mào nên e bắn trước.Ko ngờ được a e ủng hộ wa'.Bắn tiếp phát nữa nhá :)
    À, mà sao a e ko làm cái so sánh nhẩy??? Xem mỗi thằng có điểm mạnh j??? Điểm yếu j??? Cộng trừ nhân chia phát xem kon nào hơn. :) Bỏ wa cái giá tiền nhá :) Vì mỗi thị trường mỗi khác mà :)
    Lát nữa rảnh e ngồi làm cái :)

Bạn ơi, up lại dùm mình Link 2 bài cuối với, Die rùi bạn ơi

Ai chạy cơ pác??? =)) =)) =))

Ặc ặc, pác nói thế thì chịu roài.Nhập chung vào mà ss thì khác j chiện sự tích thạch sùng,tôi có cái này, ông có ko??? Tôi ko có nhưng mà tôi có cái này còn hay hơn.Pó tay.Ss kiểu vậy thì cãi nhau đến bao h???SS ở đây là để thấy xem mỗi máy có những ưu điểm j, khuyết điểm j??? Để rồi mới gộp lại xem con nào hơn con nào chứ :( :(

Pác cũng vậy nhá.Ko cãi cùn

Pác nghĩ kỹ chưa mà đã nói vậy????
    Bác thử đọc lại toàn bộ bài viết của em xem có bài nào ko có dẫn chứng??? Ko có dẫn chứng có mà cả hội Sharp vào đập cho e tơi bời,tự khắc r thấy đuối lý sẽ phải out ra ngay chứ còn ở đây mà nói chiện dc với pác chắc??? Tính e từ trước đến nay chưa bao h post bất cứ 1 bài nào mà ko sure đến 99% cả.Cái j e bảo là đùa(just kidding) là đùa;ko bít pác có hiểu dc mấy cái từ tiếng anh trên ko nữa???Còn cái j e đã nói ra thì 100% là đã tự check,ko thì cũng ask Mr.Google chán chê mới mang lên đây nói chiện với các pác.Chứ nói hớ ra để trẻ con nó cười vào mặt cho à???
    Cần thiết thì nhờ Mod nào đó làm cho 1 cái poll đê.Xem anh em Sharp cùn hơn hay các mem khác cùn hơn (lại just kidding) Sorry nếu hơi động chạm đến các pác iu Sharp 1 cách công bằng

Ku này ở đâu chui lên vậy???? Mấy tuổi rồi? ko theo dõi từ đầu thì ngồi yên mà nghe các bác nói chiện nhá.Ở nhà có mấy thằng cháu tí tuổi đầu đã ti toe chêm mỏ vào đế chiện các bác, bị vả cho mấy lần rùi mà chưa bít chúng nó đã hết sờ tiu pịt chưa nữa :hit: :hit: :hit:

Bác nào có từ điển Anh-Trung;Trung-Anh cho N73 cho em với.Thanksss cả nhà nhìu

Có số nào đuôi 021186 ko pác???? Báo giá lại lun cho em nhá

Có số nào đuôi 021186 ko pác???? Báo giá lại lun cho em nhá

HI.Đã oder dc con 090x021186.Bán hàng dễ tính, nói chiện dễ thương.HEHE, chúc pác đắt hàng nha

UP cho hàng ngon :)

Chả đẹp :)
  3. antran84

antran84 Thành viên

Được Like:
    18
    nếu xóa nợ đc cho em xóa với(trừ khi nạp card),chẳng hiểu sao em có dùng gì nhiều đâu,chỉ dùng GPRS để chat chút xíu mà cứ bị âm.Vừa nhận đc hai mươi mấy ngàn khuyến mãi 100/1phút là coi như hết sạch.Em thử để lâu lâu mới nạp vãn bị trừ.Thôi thì em nghĩ thiếu trả chứ ăn quỵt hoài đâm ra tham thì thâm
    botin thích bài này.
  4. challenger

challenger Thành viên

Được Like:
    14
    Quên đi nhé............
  5. zI.

zI. Thành viên

Được Like:
    292
    sặc làm gì có vụ chôm tiền cước của nó dc quân đội mừ kinh lém :D :D :D
  6. tieulien2008

tieulien2008 Thành viên

Được Like:
    9
    May là bạn dùng thuê bao trả trước chứ thuê bao trả sao thì bọn cộng tác viên đi thu nợ mất dạy lắm. Tới 28 mới bị khóa chiều gọi đi mà 23 nó đã đt xuống đòi rồi. Chưa kể nó còn tra sđt mà mình hay gọi nhất gọi để gọi cho bạn mình kêu mình đi đóng cước. BỌN THU CƯỚC VIETTEL VÔ VĂN HÓA MẤT DẠY LẰM. Để bữa nào mình dụ nó xuống nhà rồi cho bọn giang hồ chém 1 trận cho chừa. Kekeke
    haidove thích bài này.
  7. haidove

haidove Ex-Mod

Được Like:
    588
    Bọn nó dùng chiêu này thâm thật :D:D:D
  8. hiveman

hiveman Thành viên

Được Like:
    346
    Tại mấy bác cứ hay âm mưu quịt tiền thì chỉ còn cách đấy thôi, xài dịch vụ trả tiền sòng phẳng thì đâu có thế
  9. nguoiluondensau

nguoiluondensau Thành viên

Được Like:
    2
    còn 1 cách nè,lên mấy trang rao vặt đăng tin ảo,bán máy rẻ,hay gi` gi` đó,người ta sẽ gọi cho mình hỏi mua máy,mình cứ hẹn hết lần này đến lần khác,vì 1 phút nhận cuộc gọi được 100 mà,lâu ngày cũng hết nợ thôi
    haidove thích bài này.
  10. haidove

haidove Ex-Mod

Được Like:
    588
    hihi, cách này cũng hay nhưng để hết nợ chắc phải mất ... vài năm !!!:D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.