Cài đặt IPA file không cần iTunes.

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi iloveiphone3g, 23 Tháng năm 2009.

1. minhcle

minhcle Thành viên

Được Like:
    0
    ban co the cho minh biet tai sao minh da download games voi file .ipa vao trong pc cua minh roi, nhung khi minh SYNC iphone voi itune 9.0
    thi games cua minh deu bi failed het vay. Phone minh co CYDIA va ROCK. newest firmware 3.1.2
  2. AlexDJ

AlexDJ Ex-Mod

Được Like:
    975
    Báo fail thì lỗi chi tiết là như thế nào? Bạn có thể ghi ra hoặc chụp hình không? Biết chính xác sẽ biết lỗi do đâu.
  3. kid145

kid145 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi cho mình hỏi là mình đã chuyển file IPA vào đúng folder upload rồi vào AppCake phần task để install mà sao ko dc ? Appcake báo là done nhưng ko thấy chương trình nào cả
  4. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    nếu là App ***** có dạng file .ipa thì khi bạn dowload về thì click vô cho App đó nhảy vào iTunes,rồi vô Cydia cài MobileInstallation OS? tuỳ thuộc vào FW bạn đang xài,Reboot lại IP rồi dùng 1 acc Free buy 1 App free ( nhớ là Authorize Computer cái acc đó),rồi Syn...chỉ có file .deb thì mới cần cài thông qua WinSCP...nói tóm lại bạn Syn App ***** thông qua iTunes sẽ ổn định hơn...Chúc bạn vui vẻ !
  5. kid145

kid145 Thành viên

Được Like:
    0
    thì ra là thế, thx bạn nhiều :) chúc vui vẻ

ps: hic sao mình làm giống như bạn hướng dẫn nhưng ko dc.....itunes nó chỉ syn cái app f ree thôi còn cái ***** thì nó ko syn dc và báo lỗi
  6. hoangdu0208

hoangdu0208 Thành viên

Được Like:
    0
    Minh cai phan mem vietnam 2.0.ipa bi loi nhu the nay

May minh la may Ip 3g version 3.0.1 dem tu Swiss ve chua unlock mang nhung van dung net wifi duoc nhung khi Syn phen mem vietnam 2.0 .ipa vao thi bao loi The Application ''Vietnam'' was not installed on the iphone because ít reources have been modified . Co ai bi nhu the nay ko chi minh voi , co can cai them gi de syn duoc phan mem duoi ipa vao , neu co thi cho minh xin nhe .thanks nhiu .bay gio da syn duoc sau khi cai Mobile ssh va jailbreak .
  7. phonglan6

phonglan6 Thành viên

Được Like:
    0
    Có cách nào sync iphone qua itune từ PC khác (hoặc trên itune mới cài đặt) mà không mất app+game cũ đã intall trên máy. Cảm ơn
  8. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Bài viết đã được cập nhật mới nhất, cách làm đơn giản phù hợp.
    FeandMo thích bài này.
  9. soiden1102

soiden1102 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác giúp em với em là con gà mới bước vào công nghệ tiên tiến nay em có mua một chiếc ipod touch GEN3 đọc bài viết của bác chủ thớt không hiểu một chút nào cả :(( có bác nào giúp em một cách chi tiết dc không ạ ? em xin cảm ơn nhìu[-O<
  10. mmmggg

mmmggg Thành viên

Được Like:
    0
    Mình nghe đồn là chép app dùng Winscp hay hơn ifunbox phải ko?
    Cách chép app đều tương tự như nhau à?
    Mình là newbie mong mọi người giúp đỡ!
    Thanks!