Thảo luận Camera LG G pro 2 tích hợp khả năng chống rung khủng và quay film 4K !?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi baykiller, 6 Tháng sáu 2014.

1. baykiller Thành viên

Em vừa đọc thấy cái tin trên báo mạng share là nghe nói con LG G Pro 2 này có tích hợp khả năng chống rung và quay film 4K lun, không biết có thật không, có bác nào test con này chưa nhỉ, vào cho em cái thông tin phát, tình hình đọc thì cũng thấy thích lắm, màn hình to, thiết kế đẹp, cấu hình khủng nữa mà giá thành thì cũng tương đối ok so với những dòng smartphone khác bây giờ. Các bác rành thì xem hộ e phát :D
  2. mrkira

mrkira Thành viên

Được Like:
    3
    Thấy vụ quay 4k có vẻ không khả quan lắm vì với dung lượng của DT hiện nay thì sao chứa đủ mà quay :">
  3. thaomainguyen

thaomainguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Quay 4k là sao nhỉ, mình vẫn chưa hình dung được vụ quay fin 4k là như thế nào:adore:
  4. BigHead2273

BigHead2273 Thành viên

Được Like:
    1

Để mình share cái video cho bạn xem dễ hình dung :sexy:
  5. Jockey_Nguyen

Jockey_Nguyen Thành viên

Được Like:
    2
    Thấy chất lượng có khác gì mấy so vs mấy cái clip quang bằng DT khác đâu nhỉ :ops:
  6. namoon

namoon Thành viên

Được Like:
    4
    Mình nghĩ quay 4k trên điện thoại thì căn bản nó không khác lắm so với quay bình thường đâu, máy quay chuyên nghiệp thì may ra mới nhận thấy sự khác biệt :go:
  7. ifone3g

ifone3g Thành viên

Được Like:
    6
    Em G pro 2 giờ giá còn cao ko ta? Cấu hình thấy tốt quá mà ko biết đủ lúa xúc em nó ko :(
  8. vu_gsm45

vu_gsm45 Thành viên

Được Like:
    4
    Gía em ấy giờ tầm 14tr đóa bác :sexy:
  9. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    Trên các website bán hàng thì vẫn dao động quanh 13-14 triệu. Nhưng nếu bạn mua thì nên mua sớm trong dịp worldcup này, mình thấy trên fanpage LG Mobile Viet Nam đang có khuyến mãi cho các em G pro 2, G2, G2 mini và cả các dòng L70, L90 nữa đó.
  10. Eagle_Eyes

Eagle_Eyes Thành viên

Được Like:
    1
    DT thì quay cỡ nào cũng chẳng bằng được máy quay đâu bởi nên tốt nhất nếu muốn quay fin thì mua thêm 1 cái máy quay mà xài :gach: