Xin giúp cần hỏi về bàn phím N-gage C

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi ductranftu, 13 Tháng ba 2013.

1. ductranftu Thành viên

cần hỏi về bàn phím N-gage QD

Các bác cho em hỏi e cũng mới lấy 1 chú n-gage QD của 1 bác, là hàng xách tay nước ngoài. máy rất mới, likenew, vỏ bị ọp ẹp nhưng k quá tệ vậy đó có phải vỏ zin k? Và phím số 5 và 7 bấm rất mềm còn các phím khác bấm cứng, đặc biệt là phím edit, menu, 3, *, # khi bấm phải mạnh tay chút. Máy của các bác có bị như vậy k?
  2. mabu2106

mabu2106 Thành viên

Được Like:
    14
    Hi, máy bác chắc có vấn đề rùi, em đang dùng có bị như bác đâu, các phím bấm rất êm...
  3. ductranftu

ductranftu Thành viên

Được Like:
    0
    hihi. máy mới mà. dùng thích thật nhưng do tay em yếu thì phải
  4. CN Calva

CN Calva Thành viên

Được Like:
    0
    Mọi người cho mình hỏi ngoài lề 1 chút. Trước mình dùng 1chiếc qd. Nhưng cũng chưa biết nhiều nên cài linh tinh nó bị lỗi. Ra quán cài lại fw thì ok. Sau đó nó lại bị nv nữa. Mình đi chạy lại thì nó bị liệt hầu như các nút. Giờ ko biết sao nữa. ko muốn mang ra quán vì mình ko biết j sợ người ta làm linh tinh. Có ai biết nó nv là làm sao ko giúp mình vs. Mình cảm ơn
  5. buungage

buungage Thành viên

Được Like:
    0
    máy xin vỏ ko ọp ẹp phím bấm chắc nhưng ko nặng chắc máy bạn bị thay hết vỏ và phím rồi .xem máy có phải made in filan ko nhé xem seri co phai 3533xx00 nếu đúng là thật còn ko thì china