Cần lưu ý những gì khi mua JMP?****

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi luandtvt, 24 Tháng mười một 2008.

1. luandtvt Thành viên

Chào các bạn, mình đang dùng một em SH770 và tính nâng đời lên SH905i, SH906i hoặc SH920.Các bạn cho mình hỏi khi mua những dòng máy này thì chọn như thề nào để biết được máy tốt (về sóng sánh, multi, phụ kiện.....).À mình mới tham gia forum nên ko hiểu nhiều từ ví dụ như: máy like new khác với New là như thế nào nhỉ. Xin các bạn chỉ giáo giùm nhé !!!
  2. nguyenmaugiang

nguyenmaugiang Thành viên

Được Like:
    67
    Bạn muốn lên đời con nào mới được và bạn có bao nhiu chai.
    nhìu chai tầm 7,5tr thì mình yêu ngay em Sh906i, còn ít tiền tầm 6tr thì Sh905i và 920Sh là ok.
    Về tính năng thì mình thấy Sh906i là quyết định tốt(Mutil)
    Sóng sánh thì chọn 920Sh (đang có sim unlock mới nhất cho Docomo đó mong sao Docomo là một Mobile thực thụ)
    Về phụ kiện nên mua thep kiểu Fullbox(đầy đủ phụ kiện) nếu mua mà thiếu phụ kiện thì mệt lém.Thiếu cái sạc là mất 200k, thiếu tai nghe cũng 200k......rất nhìu linh tinh.
    Máy còn zin không nếu mất zin và vẻ đẹp bên ngoài xấu thì mất giá lém.
    Máy likenew là máy 2hand đã dùng rùi nhưng mà mới tương đương với new.new thì đương nhiên là mới 100% rùi miễn bàn.
    Còn một cái là bạn đang kí làm member từ năm 2007 mà kêu là mem mới=> bó chíub-(b-(b-(
  3. Sang&Sharp

Sang&Sharp Thành viên

Được Like:
    1
    Chơi em Sh906itv đi em trai.Sim 3G+Sh906itv +Viettel anh đang sài mà đâu biết uot là gì đâu>:)
    Còn không thì dành tiền làm em Sh907i, Sh907itv cho hoành tráng8-}
  4. Matsuri

Matsuri Thành viên

Được Like:
    20
    Sh905i vừa lòng bàn tay, nghe nhạc rất hay, vừa túi tiền đó bác! sóng sánh thì cũng khá ổn rồi!
    luandtvt thích bài này.
  5. Nhok_Sharp906i

Nhok_Sharp906i Thành viên

Được Like:
    16
    906i đi ^_!
    Mới có sim unl ko bao h out sóng rồi/:)
    luandtvt thích bài này.
  6. luandtvt

luandtvt Thành viên

Được Like:
    124
    Mình chỉ nhìn thấy SH906iTV qua ảnh, ko biết thật cầm có sướng tay và nhìn thế nào nhỉ? mà mình biết 906i TV có âm thanh 5.1. Nhưng khi thưởng thức thì chỉ có 2 cái tai nghe thì cũng như 2.0 thôi có khác gì đâu nhỉ?
  7. loithuxua

loithuxua Thành viên

Được Like:
    19
    chơi con trâu Tóhhiibba 904T đi bạn bảo đảm mấy em chân dài 905 , 906 phải gọi bằng cụ hết hehe spam:-bd
  8. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    like new là hàng dùng rồi nhưng còn như mới. Còn new thì 100%, chưa hề xử dụng. ít tiền chơi sharp thì 770sh là sự lựa chọn ko tồi đâu bác
    luandtvt thích bài này.
  9. Nhok_Sharp906i

Nhok_Sharp906i Thành viên

Được Like:
    16
    906itv đi bạn.
    Mọi ng phải ngước nhìn8->
  10. luandtvt

luandtvt Thành viên

Được Like:
    124
    SH905i thấy bảo nghe nhạc nhỏ phải không bác? Có nhỏ như Sh903 không hay như SH770. Các bác tư vấn giùm nhé