Thảo luận [Cảnh Báo] Chiếm Tài Sửa Điện Thoại lừa gạt bố láo

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi tinhtinhchau, 28 Tháng một 2015.

1. tinhtinhchau Thành viên

chuyện là cách đây hơn 1 tuần máy mình bị rớt nước và mình đã sấy khô máy không sao nhưng bị lỗi đèn nền không sáng , nhìn cứ tưởng như không lên nguồn nhưng ra sáng vẫn thấy icon và vẫn xài được ... mình thì bận đi làm nên mình đã nhờ mẹ mình ra chiếm tài để sửa . khi vừa đem ra cô nhân viên ở đây không phải là nhân viên kỹ thuật mà nói máy mình bị hư phải thai ic gì đó gi vô hóa đơn là phải thay hết 800-1300k . mẹ mình nói là máy vẫn lên nguồn thì thay nguồn làm gì thì cô ta nói là ghi vậy thôi kiểm tra k sao sẽ không thay ... vài ngày sau mình nhận được cuộc gọi là máy mình phải thay dây nguồn , nút nguồn , chân sạc , jack tai nghe v..v đủ thứ hết 900k ... mình thấy không đúng nên nói mẹ ra lấy máy lại thì nhân viên nói chưa ráp máy tới chiều lấy ... đem về mình thấy không lên nguồn nên cũng hơ nghi nên đem ra halo shop sửa , nhân viên nói máy mình bị mất dock pin và dock chân sạc , mình dám khẳng định là máy mình vẫn còn mấy thứ đó , sau 1 tuần kiểm tra thì halo gọi mình nói là máy mình hư không sửa được ... mình mong các bạn đọc được bài này nên tránh xa tiệm làm ăn bố láo này ra (chiếm tài này nằm ngay nguyễn tri phương gần nguyễn trãi) để tránh tiền mất tật mang giống mình ... mong các bạn share bài này để k bị gạt