Xin giúp Cấu hình GPRS trên OS 4.0

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi skydance, 24 Tháng sáu 2010.

1. skydance Thành viên

2. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    chài,ko cần cấu hình gì cả,cái này là cái hay của 4.0,chỗ dữ liệu di động bạn on lên nó hiện chữ E vào gprs bình thường,bạn off đi thì chữ E tăt hẳn luôn.Không phải set cấu hình lằng nhằng nữa .
  3. adam452

adam452 Thành viên

Được Like:
    4
    reset network là xong. Mình đã làm thử rồi. Máy minh la 3gs L 4.0 bb5.11 unlock = backrain
  4. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    9999999 xác, reset network là nó xuất hiện trở lại thôi bạn. Nhưng em nhớ ko lầm là 3GS Jailbreak = RedSn0w 0.9.3 thì nó cũng đã "xử" vụ này luôn rồi, chả cần khai báo gì cả. Chỉ cần on/off edge là xong.
  5. connspeedmobile

connspeedmobile Thành viên

Được Like:
    5
    Em phải chạy FW 2 lần mới được. Chọn auto update thì lạon hết lên. k mất ứng dụng nào nhưng k chạy đc bực quá về origan settings hết.
    Giao diện đẹp lắm nhưng em chưa biết cách coppy ra máy tính ( máy em chưa hề được JB :(( )mấy cái ảnh chụp MH nên đành phải chụp thế này.
    ===> cái contac plus em mua tốn 4,99$ bản standar mà về alo chẳng thấy hiện địa chỉ như quảng cáo là sao vậy?
    3G chạy tốt nhưng trong nhà thì yếu lắm ( hiện chưa E load chậm kinh ). MMS k sử dụng được.... xin giúp em với.

[​IMG][​IMG]