Chia sẻ thủ thuật quay các set đồ và đồ avatar tốt ít xu

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi hoangvchung, 15 Tháng mười hai 2014.

1. hoangvchung Thành viên

Mình đã tìm ra cách quay nam tước Game Avatar nó chỉ khó hơn sgk chút :lol Đầu tiên vô avatar nhớ là k vào nông trại nha theo 1 số bạn là cho ăn xin ăn thì hơi nhầm vì điều đó chả giúp ta điều gì cả Đến thằng tó npc quay số k quay mà ta đứng đó nói chuyện với mấy đứa đang ở thằng quay số tầm 3 phút rồi đăng xuất vô lại ta chạy thẳng đến npc quay số chọn áo nam tước trước nha vì áo thường ra trước hơn quần ta quay góc 3 khi nào...
    Tham khảo thôi nhé, mình post cho ai có ý định sắp quay 2item trên thì thao khảo cho nó may mắn hơn, chứ ko phải có vài xu đem ra quay trả trúng đâu
    Mình quay đc đều ở TP tri kỉ nha,ae nên dùng pb mod lực quay, quay cho chuẩn, không nên thả nhấp cài lực 3 là ok
    Thủ thuật quay set sgk mới nhất trong avatar
    Đầu tiên lúc 12h10 các bạn phải vào chăm farm rồi za đổi full rương kẹo nhưng nhớ chừa lại 4 ô để ws nhá.Rồi ta báo danh,tiếp tục cho ăn xin khoảng chục lần rồi đi lanh quanh khắp avt 1 lúc đến 12h15 thì vô quay số.Quan trọng nè pải quay đũng cái chấm tròn cuối cùng ná
    - Quay Mũ Arale 16h30
    Hum nay, em và các đồng đạo ngồi làm nv quay số 50phát thì phát hiện ra 1 thu thuật ngất trời. 3 thằng làm nv cùng nhau thì 2 thằng được set nam tước. Sau đây em xin mạo muội chia sẻ cho ae. Quần Time: 17h15-17h25 góc:1-2. Áo:20h05-20h15.