Thảo luận Cho Mình Hỏi Về Bản Đồ 1 Chút

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi atulahahaha, 7 Tháng mười một 2013.

1. atulahahaha Thành viên

Hôm bữa thằng bạn mình nó đem cái máy điện thoại từ nước ngoài về ra khoe mình và cho mình xem về bản đồ trên điện thoại của nó. Mình k biết nó dùng bản đồ nào nữa mà xác định GPS rất chuẩn và phóng to lên thấy rõ ràng cây cối nhà cửa thậm chí nó còn phóng to lên xem bản số chiếc xe nó đang đậu gần bên nữa mình thật sự giật mình khi đó h mới thấy(lúc đầu nó bảo với mình và mình k tin nó mới lấy ra cho xem). Nhưng mình hỏi nó dùng bản đồ gì thì nó nói k biết và mình mượn điện thoại thì nó k cho. Xin giải đáp giùm mình vấn đề này. Thằng google map và thằng vietmap làm gì có khả năng làm đc chuyện này.
  2. privetvn

privetvn Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có được xem chính xác bản đồ đó ko? Theo mình được biết thì Googlemap có chức năng street view và chỉ 1 số quốc gia là xem được,ví dụ ở Đông nam á thì có Singapore và Thailand.

Gửi từ đồ chơi của gấu
  3. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Mình k biết bạn mình cầm điện thoại và cho xem lúc đó mình thấy bất ngờ vì đó h mình mới thấy nên lúc ấy mình k để ý kỹ và mình mượn thì nó k cho(điện thoại đó từ nước ngoài hiệu lạ lắm)
  4. privetvn

privetvn Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có thằng bạn ko thân lắm...:D

Gửi từ đồ chơi của gấu