Chương trình CSKH Chúc mừng sinh nhật năm 2015

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi ruayeudoi87, 26 Tháng sáu 2015.

1. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    Có chương trình ưu đãi cho hội viên cao cấp kết nối dài lâu nhân ngày 20/10 các bác nhé, từ cấp độ hội viên Titan Vàng Kim cương.
  2. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    21/11 rồi còn hiệu lực không hả bạn
  3. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Chương trình chỉ đến 15/11 thôi bạn ơi, nên 21/11 là kết thúc rồi không còn hiệu lực đâu.
  4. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Hết chương trình CSKH này thì lại có chương trình khác mà các bác lo gì. Em thấy Mobifone có liên tục à. Các bác cứ tham gia kết nối dài lâu, phấn đấu lên mức hạng cao. Chẳng bao giờ lo không có ưu đãi :)
  5. mymyhp

mymyhp Thành viên

Được Like:
    2
    Mình cũng nghĩ như thế đấy. Việc chăm sóc KH, em thấy MobiFone rất chu đáo nên cả nhà đừng lo. Với lại đã là khuyến mại thì cũng phải có thời gian kết thúc chứ.
  6. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Đạt được mức hạng cao thì tốt, nếu không cao cứ mức hạng đồng cũng gọi là có ưu đãi hơn bình thường mà bác :)
  7. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Nếu xuống hạng từ titan xuống bạc đồng thì k được tặng cước đâu bạn nhé.Chỉ được tặng điểm thui ah.rồi minh tích lũy khi nào trên 2000đ thì đổi sang cước hoặc các gói thoại và sms
  8. kyotoshi

kyotoshi Thành viên

Được Like:
    0
    Khó đạt hạng lắm , Ba mình dùng toàn 500-600k 1 tháng mà chả thấy đạt cái j hừ
  9. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Chương trình chăm sóc khách hàng của mobifone đấy bạn, chúc mừng sinh nhật nếu muốn tham gia chỉ cần hòa mạng trả sau, sau khi sử dụng được 12 tháng thì đến tháng sinh nhật bạn sẽ được ưu đãi của chương trình.
  10. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Dù là ở hạng nào thì chỉ cần là trả sau đủ điều kiện thì vẫn được tham gia chương trình chúc mừng sn mà, đâu cứ hạng cao. Chỉ khác nhau quà tặng thôi mà.