Có 904t nào set mp3 làm nhạc chuông????????

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi dungbuon, 23 Tháng một 2007.

1. dungbuon Thành viên

2. dk06

dk06 Thành viên

Được Like:
    1
    Em ko làm đc nà (FW Jap). Có 1 bài em đã hỏi up ở nơi mô thì chỉ tuốt ngoài HN. Ko có đk up. Ko biết ở TP có chỗ nào up ko nữa.
  3. dungbuon

dungbuon Thành viên

Được Like:
    1
    đúng rùi fw japan ko làm đươc ,ko biết ở đâu có fw châu âu nưa .904t ko phổ biến như 903sh .chăng nghe thấy vụ fw cho 904t gì cả
  4. dk06

dk06 Thành viên

Được Like:
    1
  5. dungbuon

dungbuon Thành viên

Được Like:
    1
    unlock rùi nhưng mình muôn fw châu âu kìa.sep mp3 làm nhạc chuông và chép nhạc trưc tiêp vào thẻ nhớ ko cần dùng beat engine. chứ 904t của mình vẫn đang sài mà.nghe mp3 hay wa nên muôn set mp3 làm nhạc chuông,nhưng chỉ set đươc mmf thôi nghe ko hay bằng mp3
  6. dk06

dk06 Thành viên

Được Like:
    1
    Khổ thân, unlock rùi hả? Vậy là bật bluetooth ko bị báo phải unlock hả? mình cứ tưởng unlock phải chạy FW Châu Âu chứ?
  7. dungbuon

dungbuon Thành viên

Được Like:
    1
    ừm gửi bluetooth bình thương ,có gì đâu mà khổ ?thích thì chạy lại fw châu âu thôi
  8. dungbuon

dungbuon Thành viên

Được Like:
    1
    bà con sài 904t đâu hết rùi?
  9. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    chày, ko làm đc mp3 thì chuyển qua chơi thử m4a đi, tụi JP ưa cái m4a hơn mp3, hoàn toàn ko hỗ trợ mp3. Mà chuẩn 2 chú này như nhau, nghe m4a có vẻ nhỉnh hơn. Mà ko riêng sharp mới chơi đc m4a đâu, các dòng sản phẩm đt của nhật đều đc, như samsung chẳng hạn.
  10. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    m4a chơi cũng không được! nhạc trên 904T phải được mã hóa bởi BeatBox mới "chơi" được! :D