Xin giúp Có cách nào hạ BB 05.12.01 xuống BB 05.11.07 không ?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi vodanh0511, 12 Tháng năm 2010.

1. vodanh0511 Thành viên

Tình hình là theo em nghĩ chắc tool unlock cho FW 3.1.3 BB 05.12.01 còn rất là lâu "không biết bao giờ". Vậy anh em có cách nào hay có 1 tool nào đó để hạ BB 05.12.01 xuống 05.11.07. xin anh em giúp đỡ. E biết việc này không khả thi, nhưng em vẫn hi vọng cho dù là cực nhỏ vẫn hi vọng. Nếu anh em nào có xin giúp đỡ, thanks :25:
  2. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Sao mà có được, có thì trên diễn đàn đã có share cho anh em rồi!
  3. Tom_Nguyen1987

Tom_Nguyen1987 Thành viên

Được Like:
    1
    thằng điên...nghe a Dtube nói rồi còn j nữa...cái tội loi choi là bh đắp chiếu đó...hấp thật....làm phần cứng ý..máy thì muốn zin...mà đòi hỏi nhiều...ăn mày đòi xôi gâc....chờ đi...dùng iphone là phải kiên nhẫn...sắp có 4.0 rồi...chờ đi...lập topic loãng diễn đàn quá...hi vọng các mod nên quan tâm đừng để lập topic linh tinh nữa...sory mod em hơi nóng...mùa hè nóng nên người cũng nóng...mấy cái ông này toàn nghik dại rồi lên kêu gào loạn hết cả lên...chán
    binhnv143 thích bài này.
  4. mitifones

mitifones Thành viên

Được Like:
    241
    Hình như bác này mới bị bồ đá thì phải! lên diễn đàn thì phải có người hỏi này hỏi nọ rùi! nếu ai cũng biết hết thì đâu cần có diễn đàn này để làm gì nữa! diễn đàn là nơi để mọi người trao đổi học hỏi kinh nghiệm mà bác vậy mà chửi người ta điên....chán bác này thật!
    Mình mong bác xem lại thái độ của mình...nếu mình giúp ai đc thì mình giúp không nên có những lời nói như vậy... sẽ làm mất đi lòng tin, hình ảnh mà của mọi người đối với gsm.vn....
    binhnv143 thích bài này.
  5. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    mấy bác cứ thỏa luận và chia sẻ nhưng có thái độ tôn trọng lẫn nhau.
    vui vẻ chia sẻ và học hỏi lẫn nhau! dĩ hòa vi quí!
    Có thể bác ấy đang chán con IP của Bác ấy nên hỏi vậy thôi!
    anh em đừng nóng tính làm gì!
    Dtube thích bài này.
  6. nhoc'_ti`

nhoc'_ti` Thành viên

Được Like:
    0
    ko bik người ta hỏi ... sàm
  7. tonyhua

tonyhua Thành viên

Được Like:
    5
    đừng nóng quá ... việc baseband mới chưa unlock được thì ai cũng cũng hiểu và nóng lòng chờ đợi, công nhận iPhone khó sài thiệt, khi chúng ta bị cuống vào vòng xoáy của cha nội Steve Jobs thì chúng ta phải theo thôi. Nảng thì qua Android, theo ý kiến riêng tôi thì Dev-Team này đang thương lượng với Apple để chờ OS 4 rồi tung ra unlock 5.12.01, đây là cái trò Mèo bắt chuột đấy ạ,
    binhnv143 and FeandMo like this.
  8. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Mong bạn tom_nguyen1987 dùng lời lẽ lịch sự và đừng gây ra xích mích trong box iphone.
    Đây là nơi trao đổi kinh nghiệm, giúp đỡ lẫn nhau.
    Đừng vì lý do khác mà biến box iphone thành cái chợ ...

Bạn vodanh0511 cũng bỏ qua việc này nhé ...

Cám ơn tất cả
    vodanh0511 thích bài này.
  9. phongee_hien

phongee_hien Thành viên

Được Like:
    0
    chỉ có một cách là làm phần cứng bạn à. Thôi ráng đợi khoảng 1 tháng nữa đợi tool unlock
  10. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185
    A Dtube cứ yên chí. Mấy chuyện nhỏ nhặt này e không chấp đâu. "Không biết thỉ hỏi, muốn giỏi thì phải học". chuyện đó là đương nhiên. Còn mấy chuyện khác e không quan tâm " Nothing to say "
    Dtube thích bài này.