Thảo luận Có nên tẩy chay beeline không? Sau thời gian có KH giờ lại bắt chẹt KH như những mạngớ

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi nguoidatviet, 1 Tháng mười hai 2011.

1. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Sóng yếu dùng đôi lúc cũng rất bực mình, gì mà cứ gọi thì thuê bao ko liên lạc được rồi lại nhắn tin nói đã liên lạc được, gọi lại tức thì thì lại mất sóng tiếp, bác beeline tìm cách khắc phục dùm chứ như vậy thì rất bực bội.
  2. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Mạng mới thì mạng mới , có gì phải lên, quan trọng là beeline chỉ biết kiếm tiền, chăm sóc khách hàng chẳng đi tới đâu...
  3. 888

888 Thành viên

Được Like:
    2
    Theo mình thì nên tẩy chay Beeline.
  4. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    hihi, mạng mới mà, phải khảo sát ở đâu có người dùng mới đặt trạm chứ. Dựng trạm mà ko người dùng thì để làm cột điện à. hihi
  5. nguoidatviet

nguoidatviet Thành viên

Được Like:
    23
    giá rẻ nhưng sóng kém, phục vụ lịch sự thì còn chấp nhận được. sóng kém mà còn phục vụ "chảnh" thì nên tẩy chay là vừa
  6. ladobia

ladobia Thành viên

Được Like:
    1
    mình đang dùng sim phụ beeline nhưng mỗi khi nạp tiền là cứ bị tin nhắn báo giá vàng gowir vào máy mình rồi trừ tiền tk chính 2000 mặt dù mình chẵn đk, có ngày nó gữi 2 tin trừ 4000 cho đến khi hết tiền thì thôi, mình tức quá không nạp tiền nữa nhưng để duy trì số mình lại nộp thì lập tức bị gữi tin nhắn giá vàng và trừ tiền tiếp. có ai bị như mình không? thật là mangj cùi bắp quá đi
  7. nguoidatviet

nguoidatviet Thành viên

Được Like:
    23
    Beeline đã sụp đổ tại vietnam
  8. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
  9. manhtrung2712

manhtrung2712 Thành viên

Được Like:
    26
    chính xác, Beeline chuẩn bị khai tử khỏi Việt Nam.=))
  10. aquarius090

aquarius090 Thành viên

Được Like:
    3
    Chỉ đổi tên, không đổi số thì kệ thiên hạ thôi. KH thì quan tâm sâu quá làm gì. Là ai cũng đuoc, gọi đến số mình vẫn alo là tốt rồi!