Thảo luận Có nên tẩy chay beeline không? Sau thời gian có KH giờ lại bắt chẹt KH như những mạngớ

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi nguoidatviet, 1 Tháng mười hai 2011.

1. ket_noi_cdma

ket_noi_cdma Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    admin nct3 dùng beeline làm sdt đường dây nóng của diễn đàn nct3, theo tui được biết thì mạng khác gọi đến beeline thì beeline cũng được tiền đúng không? hình như mỗi ngày có mấy trăm lượt gọi và nt đến sdt đường day nóng đó thì phai,chúc mừng beeline
  2. quangcaodum777

quangcaodum777 Thành viên

Được Like:
    0
    chưa tới nỗi phải tẩy chay BL đâu bạn à, nó vẫn còn nhiều lợi thế so với mạng khác mà.
    Mobifone giờ nạp tiền KM 25% tk thưởng, 25% tk nội mạng kìa, thê thảm hơn nhiều.
  3. levannam123

levannam123 Thành viên

Được Like:
    4
    nt thì trừ tiền tài khoản chính, tk km dùng để gọi ngoại mạng, và nt,gọi nội mạng
  4. light_or_dark198

light_or_dark198 Thành viên

Được Like:
    3
    Mình thì cứ thản nhiên lướt web và nt ngoại mạng, lúc sau ko gửi được tn kiểm tra tk, gọi hỏi mới biết. Choáng thật. Cơ mà mình vẫn thử dùng beeline 1 thời gian, xem thay đổi ntn. Coi như cơ hội 2 vậy :|
  5. snaptu

snaptu

Được Like:
    2,297
    Hiện tại, em dùng Beeline chỉ để gọi ngoại mạng. Không dám nhắn tin và GPRS :-s
  6. PiiM

PiiM Thành viên

Được Like:
    0
    Mình vừa xem lại website của Bee, chương trình thứ 3 may mắn, thấy thông báo là:

"Tài khoản thưởng do nạp tiền sẽ được sử dụng cho tất cả các dịch vụ của Beeline, trừ các cuộc gọi và tin nhắn quốc tế, dịch vụ chuyển vùng quốc tế, dịch vụ nhạc chờ Koolring" -->> phần "ngoại trừ" ko thấy đề cập đến tin nhắn ngoại mạng.

Vậy là lại mới thay đổi lại từ 01/02 cho phép nhắn tin ngoại mạng từ TK thưởng...?
  7. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Bác Bee trả lời giúp câu này đi. Vậy là tin nhắn ngoại mạng vẫn tính trong TK thưởng hả bác. Mong bác Bee nhà ta không thay đổi 9 sách nữa.
  8. raaain

raaain Thành viên

Được Like:
    3
    giống mình nè.................
  9. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Xin lỗi bạn nhé, hiện tại bên mình vẫn áp dụng trừ cước tin nhắn ngoại mạng vào TK Chính, bạn gọi lên tổng đài 199, chọn nhánh 1-2-1 để nghe chương trình Lucky Tuesday nhé :)
  10. nguoidatviet

nguoidatviet Thành viên

Được Like:
    23