[Game Save] Cộng đồng game Iwin diện cosplay đón Halloween sớm

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi millaneshinju, 29 Tháng mười 2012.

1. millaneshinju Nick Vi Phạm

Game Iwin 254- Bất chấp thời tiết không ủng hộ,cộng đồng game Iwin đã hòa vào không khí lễ hội Haloween với các trang phục cosplay và hình ảnh bắt mắt cùng nhiều hoạt động đặc sắc, sôi động.
    Tại một địa điểm vui chơi sớm dịp Halloween, các bạn trẻ được dịp hóa trang ma quỷ kinh dị với những chiếc mặt nạ cùng các trang phục cosplay được các bạn sinh viên thiết kế trình diễn, giới thiệu một cách sáng tạo, độc đáo và mới lạ.
    Không đứng ngoài cuộc chơi, nhiều bạn trẻ cũng vẽ mặt, trang điểm phong cách Halloween với những chương trình giao lưu cùng cộng đồng cosplay. Nhiều bạn đến đây mong muốn được chụp hình kỷ niệm để lễ Halloween năm nay của mình thêm thú vị và đáng nhớ.
    Thu Hà, một cao thủ game cờ Caro trong Iwin Online có mặt tại đêm hội chia sẻ : “ Đến với đêm Haloween ngày hôm nay, mình thấy vui và thú vị. Gần như năm nào mình cũng tham dựHalloween vì giúp mình thực hiện được niềm yêu thích với hóa trang và có những phút giây thoải mái bên bạn bè ”.
    Không chỉ có vậy, lúc bước ra ngoài màn đêm, nhiều bạn trẻ đã giật mình và đứng tim vì sợ hãi khi có bàn tay ai đó vỗ nhẹ lên vai. Gương mặt ma quái ghê sợ cùng bản nhạc rùng rợn và không khí u ám, lạnh lẽo, đúng tính chất của một đêmHaloween hoàn hảo.
    Cùng ngắm các bạn trẻ trong trang phục cosplay đón Halloween sớm
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Tải iWin 254:
    Tải Iwin 254: [​IMG] JAR
    Tải Iwin Android 254 [​IMG]APK
    Iwin Blackberry 254 : [​IMG]JAR
    Iwin cho Iphone 254: [​IMG]iwin _Iphone
    Hoặc tải bằng tin nhắn theo cú pháp sau:
    -> AMT W gửi 8024
    -> AMT WD gửi 8024 -> (Android)
    Nguồn:Game Mobile
  2. googlesearch01