Cứu em với IP 2G bị liệt vùng trên

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi biduyanh, 2 Tháng hai 2010.

1. biduyanh Thành viên

Tự nhiên đang xài bình thương nghe dt xong bật cái SBSetting lên kô được nữa kiểm tra lại thấy liệt nguyên vùng trên cùng ( chỗ hiện sóng + wifi + giờ + pin ) - xuống dưới 1 tí lại bình thường - nói chung là liệt ngay cái thanh trên cùng thôi >.<
    Bây giờ kô biết làm sao mong mọi người giúp em.
    Kô biết là do main hay do màn hình đây :( do màn hình chac tự sát wá 2m5 :(
  2. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    kô có bác nào giúp em vậy :((
  3. nam_72

nam_72 Thành viên

Được Like:
    17
    Cái này là bệnh phầm cứng rồi phải sống chung với nó thôi bạn ơi! bạn còn may mắn là liệt phần đó thì còn may vì ít xử dụng phần cảm ứng vùng đó,chứ phần giửa thì cực lắm đó.Màng hình 2G dần sẽ liệt cảm ứng vì đã quá thời kỳ sử dụng mà.
    biduyanh thích bài này.
  4. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    main cũng đau,màn hình cũng đau,bạn restart máy thử chưa,hay restore luon đi
    lúc trc mình bấm vào mấy cái như clock,message k được restart cái là bấm lại dc
    biduyanh thích bài này.
  5. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    Hix restore rồi nó bị liệt thật rồi >.< kiều này mốt mua IP sao đám mua hàng 2nd >.< khổ ghê vừa xài được 1 tháng mà đã vậy :-s
    Giờ thay màn hình kô biết có màn hình zin 100% kô hay là 3 cái lõm mua về 1 tháng lại bị chắc tự sát wá >.<
    Anh chị nào thay rồi cho em chút exp với hix hix
  6. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    oạch xài đồ tiện tử thì phải nói là hên xui,chứ có mấy cai còn trâu hơn,rớt tè le mà k bi điểm chết này nọ,chỉ vài sẹo mà vẫn êm đềm