Cứu em với Iphone 4 wolrd bị đen xì màn hình!!!!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi kehaidao, 2 Tháng tám 2011.

1. kehaidao Thành viên

Em chỉ tắt máy đi và sáng hôm sau bật lại thì không bật lên được! cắm vào itune thì bật lên được nhưng màn hinh đen thui. hic!!! Em loay hoay mãi restore lại bằng itune nhưng kết quả vẫn là đen thui!! Hiện tại vẫn có thể nghe được người khác gọi đến vẫn có thể nghe nhạc, và vẫn kết nối với itune bình thường. Kính mong các Pro giúp đỡ em với!!!
  2. v1234v

v1234v Thành viên

Được Like:
    41
    chạy lại redsnow ko chọn gì
    kehaidao thích bài này.
  3. kehaidao

kehaidao Thành viên

Được Like:
    2
    hic. Em đã redsnow lai không chọn gì theo cách bác nói nhưng nó vẫn đen xì!!! bác có thể hương dẫn em cụ thể hơn được không ạ!!! Em cảm ơn!
  4. boomboom

boomboom Thành viên

Được Like:
    0
    vẫn nhận được cuộc gọi và vẫn nghe nhạc được thì ko hiểu bạn bảo đen sì là kiểu gì nhỉ?
  5. kietyeus2

kietyeus2 Thành viên

Được Like:
    0
    Thoát Cài đặt ở đa nhiệm; dùng iFile truy cập vào đường dẫn /var/stash/Wallpaper.BzCGYE/iPhone, cut hết toàn bộ những file trong này ra một chỗ, vào lại mục Cài đặt hình nền ko thấy mục wallpaper đâu là ok, thoát hẳn Cài đặt hình nền ở đa nhiệm, mở lại iFile copy lại toàn bộ các file ảnh vừa cut về vị trí cũ. Bây giờ vào lại cài đặt nền sẽ hiển thị ảnh, ko còn đen thui nữa, nếu chưa đc thì copy đè số ảnh trên một lần nữa. Cách này đã test 100% thành công
  6. hienlanh

hienlanh Thành viên

Được Like:
    0
    bị hư màn hình rồi bạn ơi, đem ra tiệm test kỹ lại
  7. leo2k6

leo2k6 Thành viên

Được Like:
    0
    Bấm Home + Power rồi giữ luôn khoảng 15s xem có lên táo ko bạn ?