Đã có tiếng Việt cho UIQ3

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Bhthuan, 29 Tháng tư 2008.

1. Bhthuan Ex-Mod

2. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    mức độ việt hóa bao nhiêu % và giá bao nhiêu? Ko phải ai cũng có điều kiện liên lạc qua điện thoại vì ở tỉnh
  3. MNMN

MNMN Thành viên

Được Like:
    4
    Bạn có thể nói rõ hơn 1 chút cho anh em nge đc ko vậy?Cài TV khi sử dụng chương trình gì nữa.
  4. kenpham

kenpham Thành viên

Được Like:
    26
    trên nhiều diễn đàn đã có thông tin về việc chuyển sang giao diện tiếng Việt, làm gì mà phải giá cả hả anhbida?
  5. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    miễn phí thì khác và có phí thì khác đó bác :D Theo mình thì 50k thì được.
  6. phukaraoke

phukaraoke Thành viên

Được Like:
    0
    có tiếng việt thì tốt, nhưng 300k thí mắc quá

Có tiếng việt thì tốt ,mang phong cách Viêt Nam 1 chút nhưng 300k thì mắc quá ,để nguyên xi tiếng anh cho nó ngầu và chuyên nghiệp hơn. hè hè
  7. haha169

haha169 Thành viên

Được Like:
    9
    thôi xài tiếng anh một thời gian đi. Chừng nào free thì mình xài ke ke, lâu nay dùng TA có chết đâu!
  8. Xpedia X1

Xpedia X1 Thành viên

Được Like:
    0
    Mức độ việt hóa là vừa đủ cho người dùng cuối, theo mình thì nếu bạn không phải là dev trên symbian thì vấn đề này không có thì là bận tâm cả :)

Bác này hài thật:( , 50K của bác không đủ để sign cap manufacturer ứng dụng trên symbiansigned đâu nhé:hit: , chứ đừng nói là mua để ủng hộ phần mềm việt phát triển.
  9. glory

glory Thành viên

Được Like:
    353
    Thik xài Tiếng Anh cơ[​IMG][​IMG][​IMG]
  10. O9xx19xx29

O9xx19xx29 Thành viên

Được Like:
    21
    Xài tiếng Anh quen rồi qua dùng TV thấy ngộ quá nên ko dám dùng - lại chuyển về tiếng Anh.
    Chỉ cần bộ font chuẩn TV ( khoảng 1 MB gồm 4 font ) cài vào máy là các dòng như W950 có thể: đọc được tài liệu tiếng Việt, web, wap tiếng Việt
    Cài thêm bộ gõ nữa là okie con gà đen - tin nhắn cũng gõ TV, văn bản cũng gõ TV ... thế là quá ngon và ổn --> còn cái giao diện ko thôi thì cũng chả để làm gì - người dùng các đời cao và có OS mấy khi phải lăn tăn Việt hay Eng đâu .
    Nếu có TV mà nhiều cái cần thể hiện hay gõ TV ko được thì cũng chả làm giề .