Thảo luận Đánh giá & bình chọn các theme WTB ko thể thiếu

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi punlinh2007, 10 Tháng hai 2013.

1. punlinh2007 Never Ending Dreams

Hiện tại iOS 6 theme support full HD Retina còn khá ít,các theme 5.1.1 đều hỗ trợ cho 6.1 nhưng có 2 vấn đề sau

1. Theme bàn phím not change
    2.Music player not change

trong quá trình test,tôi chỉ thấy có 2 vấn đề trên,còn tất cả đều ok,full,support all

Vì vậy tôi lập theard này mọi người cùng nhau report các theme đẹp cần sửa ,do lượng theme support trong box quá lớn ,pun và a [MENTION=31047]minhque[/MENTION] ko thể support hết dc nên chỉ có thể support theo 2 tiêu chí

1.Theme đẹp,ấn tượng
    2.Theme HD ( 4/4S )

Dưới đây là 1 vài hình ảnh làm lại dialer từ theme 1ntoxvip(support 6.1)

2. kenshin_nmt

kenshin_nmt Thành viên

Được Like:
    1
    Elite HD pro đó Pun. Thử theme đó xem
    shopkhaithuy thích bài này.
  3. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    Những Theme WTB không thể thiếu

Tôi lập topic này thảo luận các theme đẹp,chuẩn dành cho IP.
    Riêng tôi thé trước h chỉ dùng chết theme iSquare từ hồi dùng ip4.Ko biết các bạn dùng sau ? đang dùng theme gì ? có hài lòng ko ?

Các bạn cho ý kiến về theme trong box nhé.Thanks

Pun
    GSM.VN​
  4. sonkiuno

sonkiuno Thành viên

Được Like:
    1
    e thì đang dùng exxos mà mò mãi ko bít làm sao hiện đc thanh dock... nếu bác biết thì chỉ giáo cho e với ... tiện thể bác share lun cái theme mà bác nói cho e test thử(tính e nó luôn tìm tòi cái mới hì hì)
  5. punlinh2007

Được Like:
    15,908
    check it here

thanh dock thì dùng app Dock đã h/dẫn ở post #1 nhé.
  6. PTL393

PTL393 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình thì luôn chung thuỷ với 3 theme: Elite Pro HD, Aegis HDAct v2 HD.
    Vừa mới up lên 6.1.2 thì tạm thời không xài được Act V2 SBwidget do bị lỗi khi sắp xếp icon trên Spring Board.
    Gridlock thì chưa tương thích 6.1.2. (hôm trước cài bừa vào để chạy thì dính safemode). Còn dùng iconoclasm và iconoclasm layout maker để tạo layout thì bị crash, cứ di chuyển icon là respring luôn. Có bạn nào gặp vấn đề tương tự không thì chia sẻ kinh nghiệm xử lý nhé.
    tony666 thích bài này.
  7. punlinh2007

Được Like:
    15,908
    elite pro 1 thời cũng dùng vì cái LS quá chuẩn. Nhưng nếu chơi LS kèm icon thì BadOS quả là 1 sự chọn lựa thay thế ko tồi !
  8. sonkiuno

sonkiuno Thành viên

Được Like:
    1
    bác cho em link cái...chứ em tìm cái hướng dẫn hiện dock chẳng thấy đâu hì hì thánks bác
  9. traingheothoidai

traingheothoidai Thành viên

Được Like:
    0
    Mình tự Edit Theme No Winterboard nên bộ nào icon đẹp mới chơi ;)).. Trước kia thì chung thành với Ayecon của Suernix.. Giờ thì đang dùng EDGY :D.. Sắp tới sẽ chuyển qua exxOS ;)).. Hehe..
  10. punlinh2007

Được Like:
    15,908
    dock thì có bài bên box cydia bạn qua box đó xem nhé .

bạn edit theme nào thành công thì post các theme edit đó vào các topic của anh minhque & mình nhé.tks trân trọng

exxOS thì hot gần đây thôi,chứ chuẩn nhất theo các cmt thì vẫn là theme ayecon & BOSS
    traingheothoidai thích bài này.