Dùng 904SH kết nối Internet ADSL qua Bluetooth của PC

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi THANGIOP, 25 Tháng mười hai 2007.

1. THANGIOP Thành viên

2. lehuuhoan

lehuuhoan Thành viên

Được Like:
    588
    vậy thì bác xài luôn trên PC luôn cho khoẻ,:D chứ xài chi trên 904sh cho phức tạp:D
  3. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    em test trên cap USB thì ko cho ra kết quả gì.có thể là ko biết cách config . Nếu connect đc sẽ giải quyết đc chuyện cài Game :D
  4. devil_xxx

devil_xxx Thành viên

Được Like:
    74
    hy vọng sẽ thành công, nhưng thành công rùi cũng kô biết dùng để làm j nữa, chắc chỉ để cài game thui=D>
  5. jinjun

jinjun Thành viên

Được Like:
    41
    Nếu mà được thế thì quá tuyệt rùi. Chỉ cần cài thêm được game cũng đã là hạnh phúc lắm rùi. bác nào làm được rùi thì hướng dẫn mọi người nhé. Em rất mong tin :D
  6. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Ngoài game ra con tự động nhận và đọc Email và thông báo mỗi khí có email mới.

Rồi sử dụng 904SH để post bài lên GSM VN. Đồng thời duyệt web với độ phân giải cao - on line trên giường, trong chăn bông :D

Trong đó có nhiều biểu tượng sinh động vô cùng phong phú, cái này GSM thua 904SH là cái chắc :D
  7. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    hix ,kay quá ,mạng nhà em ,nối từ quán nét ,nên kô có use và pass :((
  8. jinjun

jinjun Thành viên

Được Like:
    41
    Bác nào biết hoặc làm được rùi thì hướng dẫn sơ qua đi. Em có blutooth rùi nhưng không biết làm thế nào, cũng muốn online trong chăn lắm ah :D
  9. matbuon_hk

matbuon_hk Thành viên

Được Like:
    0
    8->làm sao để kết nối được 904sh với máy tính bi giờ.tại sao cắm nó toàn báo lỗi.Có ai biết chỉ giúp mình với