E cần bản rom samsung s4 E300K

Thảo luận trong 'CÁC HÃNG KHÁC' bắt đầu bởi lambye3689, 13 Tháng hai 2014.

1. lambye3689 Thành viên

xin chào ace đây là bài đăng đầu tiên của em.... rất xl vì đã đòi hỏi rồi... .. hì có gì bỏ qua cho em nhá ....vâng như tiêu
    --- vì là xin rom nhưng chưa biết upp rom thế nào.. e cũng có tìm hiểu qua phần samsung vs Lg , sony... em thấy mỗi hàng đều có 1 phần mềm chạy rom khác nhau ... có phải vậy ko ace hay 1 phần mềm odin có thể chạy tất các hãng .... hay chỉ mup rỗi SS thôi ạ. ace chỉ bảo nhé .. e mới 19 hui... em đang là sinh viên + hoàn cảnh . e rất muốn học up rom hay root máy vs mấy thứ android nhưng e ko biết bắt đầu từ đâu...
    em s4 kia là của ông anh nhà bác gủi về từ hàn quốc . vì toàn fon vs ứng dụng hàn nên e sử dụng rất khó khăn. e hỏi bạn bè thì chúng nó kêu là phải up rom ..... e tìm hiểu qua gg thì cứ hình dung nó như ghost hay cài win máy tính vậy rồi cả driver máy tính nữa ........ khổ thế đấy các bác ạ .... các bác chỉ bảo e vs nhé ... để mai sau có thể e sẽ làm về android bán buôn nhỏ lẻ .... điện thoại ...... e sẽ rất cảm ơn ....
  2. vnpt0409

vnpt0409 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác hỏi nhìu thế mà ko ai trả lời giúp bác à! Giờ thì bác đã biết up rom và root rồi nhỉ@@