Em là Ai?????

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi quangteo, 12 Tháng một 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quangteo Thành viên

Đố vui thôi các bạn!!!

Em đến bên anh nhẹ nhàng trong một buổi tối êm dịu như đêm qua, và những gì xảy ra trên giường của anh còn đọng lại trong anh những cảm giác khó tả. Em chợt đến từ một nơi hư vô nào đó, không hề e ngại, không hề báo trước.

Em nằm trên người anh, em làm tan biến cảm giác băng giá trong anh. Em cắn anh, không hề tội lỗi, em làm cho anh phát điên. Cuối cùng anh chìm vào trong giấc ngủ.

Sáng nay, khi anh tỉnh dậy thì em đã đi rồi. Anh tìm em nhưng không thấy dấu vết chỉ có những bức tường chứng kiến chuyện đôi ta đêm hôm qua. Cơ thể anh vẫn còn in dấu vết của em. Đêm nay, anh sẽ thức chờ em. Ngay khi em đến anh sẽ vồ lấy em, anh sẽ không để em ra. Anh sẽ giữ chặt em trong lòng bàn tay anh để em mãi mãi không biến mất. Anh sẽ giết chết em - ...
    =)) =)) =)) =)) =))
  2. Dracula

Dracula Never Ending Dreams

Được Like:
    511
    con muỗi :D Đốt đau quá đó mà hehe. Thế anh Tèo có thưởng gì không vậy :p
  3. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Mấy đại ca này nhanh thật.Vừa Open là vào viết bài ngay.
    Chuyện anh Tèo kể có cải biên rồi.Nếu kể chính xác từng từ ngữ thì nghe phê lắm ! =))
  4. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    Hehehe...............Câu chuyện này xảy ra lúc mấy giờ đêm vậy anh tèo.........Đêm nay anh em mình thức để được in lại dấu vết nhé..........

@ Đêm qua ko mắc màn..nó đến lúc nào chả biết..để lại mấy dấu vết..Hichic...
  5. quangteo

quangteo Thành viên

Được Like:
    9

Con Kiến thì đúng hơn =)) =)) =)) =))
  6. Dracula

Dracula Never Ending Dreams

Được Like:
    511
    Ngồi mò mẩm mãi sửa mãi mới sửa lại được cái forum nì :D không tranh thủ vào làm một bài thì còn chờ đến bao giờ nữa hehe.

@Anh Teo: hehe nhưng đúng theo cái câu chuyện này là con muỗi mà anh hehe.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.