Thảo luận [Free] Samsung Galaxy S5 Autumn Butterfly Live Wallpaper Collections 2014

Thảo luận trong 'Android: Giao Diện, Trang Trí' bắt đầu bởi kid23_me, 9 Tháng bảy 2014.

1. kid23_me Thành viên

Mùa Thu - nhẹ nhàng và lãng mạn, mùa của cảm xúc, của những yêu thương dường như chưa bao giờ hết. Gửi tới các bạn một món quà ý nghĩa để chào đón mùa đẹp nhất trong năm với ứng dụng Galaxy S5 Autumn Wallpaper Collection HD.

Trọn bộ hình nền động mùa Thu cực đẹp cho dế yêu bước vào Thu sành điệu. Chào Thu!
    Tính năng nổi bật:

+ Trọn bộ 30 hình nền cực đẹp cho bạn thay đổi mỗi ngày, chất lượng hình ảnh HD sắc nét.

+ Hiệu ứng bắt mắt, cho bạn những trải nghiệm thú vị với hình nền của dế yêu trên dòng điện thoại cao cấp Samsung Galaxy S5 nay đã có thể thoải mái cài đặt trên điện thoại của bạn: Những chiếc lá bay, thả mình theo gió. Những chú bướm thả mình vào điệu nhạc du dương của cánh rừng lá phong xào xạc lá đổ viết lên những bản tình ca đầy mặc sắc của tình yêu và hạnh phúc.

+ Bạn hãy thả hồn vào vẻ đẹp của mùa Thu với ứng dụng Galaxy S5 Autmn Wallpaper để tận hưởng hơi thở bình yêu của cuộc sống.

Bạn có thể tải ứng dụng tại đây nhé!

Chúc các bạn một mùa Thu thật đẹp và ấm áp! Và hi vọng sẽ nhận được lời động viên, góp ý trân thành của các bạn, để bọn mình có thể hoàn thiện ứng dụng tốt nhất.

Trân thành cảm ơn!