GAME VÀ APP cho N95 ! (3rd FP1)

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi namdung, 21 Tháng tư 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. namdung Thành viên

Chào các bác !
    EM mạo muội mở topic này đóng góp một số game và app cho dòng máy S60 3RD FP1, nếu Mod thấy không hợp lý thì move vào topic của 3rd dùm em với nhé.
    - Game Tomb Raider cho N95 cần phải sign theo IMEI của các bác nhé ( Cái này em đã test thử trên máy em vừa xong, chạy đồ họa 3D tuyệt vời luôn, em vừa nhờ bác Coixaygio đăng ký hộ)

'' Xin lỗi em up hình minh họa sau"
    <A href="http://www.dotsis.com/mobile_phone/attachment.php?attachmentid=40334&d=1167029380" target=_blank>http://www.zshare.net/download/tombr...-ddj-sisx.html
  2. namdung

namdung Thành viên

Được Like:
    37
    Tiếp theo là phần mềm Office bản V4 đã được crk.
    Với bản update này các bác có thể chỉnh sửa thoải mái, chèn thêm vô tư...
    Bản này chính là bản trong Quick manager
    Các bác cũng phải đăng ký như thằng TombRaider nhé :
    QuickOffice Premier v4.0.19.2 S60v3 Symbian OS9.1 Unsigned Crked-BiNPDA

* Quickoffice is the First and Only [COLOR=blue! important][FONT=verdana, geneva, lucida, 'lucida grande', arial, helvetica, sans-serif][COLOR=blue! important][FONT=verdana, geneva, lucida, 'lucida grande', arial, helvetica, sans-serif]Mobile [/font][COLOR=blue! important][FONT=verdana, geneva, lucida, 'lucida grande', arial, helvetica, sans-serif]Office[/font][/color][/font][/color][/color] Suite product to offer Complete Editing of Word®, Excel® and PowerPoint® for S60 Phones.
    * Near Desktop Level Functionality and Advanced Editing of text, lists, tables, style, and formatting.
    * Add images to Word and PowerPoint documents.
    * Complete graphical editing.
    * Performs Faster, Better Rendering.
    * Zoomview lets you pick the display size that's best for you.
    * Support For Complex Formulas.
    * No Data Loss.
    * FREE Software Updates delivered to you with our unique and proprietary Quickmanager™ on-device portal system.
    * FREE Office Templates, e-Books, and Games!

http://www.zshare.net/download/quickoffice1-premier-v4-0-19-2-s60v3-symbianos9-1-unsigned-crked-binpda-zip.html
    tinchouruby and 4380 like this.
  3. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    Bác có thể hướng dẫn tôi cách install quick office đầy đủ được không?, tôi đã được coixaygio làm cho mấy cái file quickoffice_352255013230937.sis và 352255013230937.rar, làm thế nào nữa bây giờ huh bác? tôi đã thử tùm lum mà vẫn ko update được, office vẫn chỉ ở dạng viewer mà thôi
  4. Coixaygio81

Coixaygio81 Nick Vi Phạm

Được Like:
    667
    quickoffice_352255013230937.sis là files cr@ck đó bạn

352255013230937.rar là files tài liệu để đăng ký tất cả các app chần cr@ck Signing thôi bác ạ ! bác chỉ dùng file này khi đưa cho tôi Signing app khác dùm bác nửa thôi.!

Sau khi cài ứng dụng (app) bác chỉ việc cài thêm files cr@ck nửa là ok rồi
  5. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    à, nhưng mà file ứng dụng app bản thân ban đầu tôi đã ko cài được bác ạ, ngay lúc đầu đã bị update error :(
  6. namdung

namdung Thành viên

Được Like:
    37
    Sao lại thế bác, em vẫn cài và dùng được mà, sau khi em cài vào xong cái bản Office V3.86 trong máy thấy không còn nữa, thay vào đó là bản V4, bản này em còn add cả hình, đọc được cả header foster nữa bác ạ, vào quick manager để update xem còn bản nào nữa không, thì nó chỉ cho mấy cái game soduko gì đó thôi. Bác xem lại xem nhé !
  7. namdung

namdung Thành viên

Được Like:
    37
    SHARP 912SH and nqt0045 like this.
  8. namdung

namdung Thành viên

Được Like:
    37
    Bác nào có nhu cầu về bản đồ của HCM thì nhớ nhắc em em post lên cho nhé.
  9. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    1. Bác namdung à, tôi cài office vô nó chạy 1 tẹo hỏi xem có cài ko rồi hiện lên chữ "error update", bó tay luôn. Ko biết có cách nào remove bản cũ để cài bản mới ko nhỉ, tìm trong app. ko thấy có.
    2. Tôi muốn hỏi bác là phần mềm navphone có sẵn trong máy dành cho Asia, còn máy tôi xài phần mềm navteq nên bản đồ VN ko tương thích. Có cách nào khắc phục ko?
    Xin lỗi tôi post sai chỗ :)
  10. lienhong75

lienhong75 Thành viên

Được Like:
    95
    mình định dạng lại thẻ nhớ làm mất hết hai bản đồ hà nội & tp.HCM của con N95 bạn nào có cho mình . xin cảm ơn
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.