Giúp mình restore 3G Fw 3.1.2 bb 5.11.7 với !

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi iiisoidarkiii, 7 Tháng bảy 2010.

1. iiisoidarkiii Thành viên

Mình có con IP 3G Fw 3.1.2 bb 5.11.7 đã unlock và jailbreak rồi. có điều lúc JB hình như gặp lỗi gì đó , giờ mình xài được nhưng máy chạy rất chậm, đánh chữ đợi 1 lúc mới hiện ra được. Giờ mình muốn dùng itune restore lại Fw gốc rồi unlock và JB từ đầu được không. Máy mình chưa lưu SHSH. Thanks mọi ngươi nhìu !!
  2. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    dùng custom restore lại ! 3G ko cần lo shsh
  3. bachtung2008

bachtung2008 Thành viên

Được Like:
    63
    bạn có thể làm theo cách của mod . hoặc có thể retore lên FW custom 3.13 .mình thấy xài ổn định hơn 3.1.2 , nếu muốn thử thì lên 4.0 xài cũng thích lắm .
    cách thì bạn cứ retore về FW 3.12 gốc bình thường ( không cần shsh ) . không cần JB . muốn lên bản nào thì retore FW custum của bản đó . đã có sẵn hackactive + unlock .
    chúc bạn thành công .
    iiisoidarkiii thích bài này.
  4. iiisoidarkiii

iiisoidarkiii Thành viên

Được Like:
    0
    Thank mọi người nhìu. Hix mình restore ve Cus Fw rồi nhưng bị mất sóng , ko bít có cần hackactive lại không . mình bo sim nhà mạng vào cũng vậy. chắc up len Cú FW 3.1.3 luôn quá :(
    ah cho hỏi nếu up len Cus Fw 3.1.3 thì mình nên down file nào về , nhìu file trên thư mục Gsm quá , không bít file nào :( thanks all
  5. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    restore custom rồi thì vào cydia để install ultrasn0w 0.93
  6. iiisoidarkiii

iiisoidarkiii Thành viên

Được Like:
    0
    Thank anh Dtube và mọi người , sau khi cài ultrasnow đã giải quyết được vấn đề , tại cái cydia của mình chạy rất chậm nên lúc đấu không làm được gì , phải đợi 5 phut nó mới load xong. Anyway, thanks mọi người nhìu.