Thảo luận Gmobile trừ tiền ăn gian ?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi vinynguyen, 29 Tháng một 2013.

1. vinynguyen Thành viên

Mình lập topic này ra ai bị như mình thì cùng nhau khiếu nại nhé .

hôm nay mình dùng sim Gmobile mới nạp tài khoản 100 duoc khuyen mại 100 k nữa là 200k .vào ngày 22/1/2013 bị trừ 35k (tiền duy trì gói cước tỉ phú) ==) tài khoản chính còn 65k . mình có đăng kí thêm gói gprs ngày là 1500 đồng/1 ngày . tính tới nay 29/1/2013 mới có 7 ngày chỉ bị trừ cùng lắm 10.500d tiền gprs. mà bay giờ kiểm tra tài khoản chính chỉ còn 8500đ ( số tiền kia bay đi đâu ........) tài khoản phụ mình còn 80k mình không gọi ngoại mạng cuộc nào cùng lắm là nhắn tin cho bạn thì chỉ trừ tài khoản phụ lý do gì trừ tài khoản chính . bạn mình hôm nay 2 đứa nhé mới nạp 50k bị trừ 1 phát xuống còn > 1000đ . gọi tổng đài thì duoc giải thik là có nhan tin qua nước anh nen bị trừ nhu vậy? mình khẳng định là không gọi điện hoặc nhắn tin qua nuoc ngoài gì hết . . nếu vậy tai sao trùng hơp nhiều người nhắn tin nhu vậy chứ. có ai bị như mình không ? chắc beeline ăn gian rồi mọi người ơi
    Zikrens2.Kull thích bài này.
  2. tuan1993

tuan1993 Thành viên

Được Like:
    11
    Kì quá nhỉ? Chắc chỉ có mình bạn gặp trường hợp như vậy mà thôi
  3. vinynguyen

vinynguyen Thành viên

Được Like:
    2
    mình gọi tổng đai 3 ,4 lần rồi mỗi nhan vien deu giải thik 1 cách khác nhau lời nói ko khớp nhau tí nào cả . nếu 1 mình mình bị thì tại sao may người bạn mình cũng bị tru nhu vạy mà so tien tai khoản chính lại trùng hợp chỉ còn 1400đ như nhau ?
    Zikrens2.Kull thích bài này.
  4. Zikrens2.Kull

Zikrens2.Kull Thành viên

Được Like:
    58
  5. ducminhcdma

ducminhcdma Thành viên

Được Like:
    29
    bạn có dùng smartphone không? nhiều smartphoe bị nhiễm vi rút nên hay bị như vậy thì sao
  6. anhbangsgt

anhbangsgt Thành viên

Được Like:
    14
    mình xài beeline từ hồi tháng 03/2012 đến tận bây giờ thì chưa bị lần nào. Bạn mình xài sau mình khoảng 3 hay 4 tháng có 1 lần bị tính tiền ăn gian, sau đó gọi lên tổng đài thì nó nói bị lổi máy móc gì đó, vì khi là tài khoản tỉ phú mỗi ngày máy nó sẽ chuyển 270.000 tiền từ tài khoản tỉ phú qua để gọi nội mạng nhưng vì bị lổi nên nó ko chuyển mà trừ vào tài khoản khuyến mãi, ngoài lần đó ra thì ko còn bị gì nữa. Cả nhà mình ai cũng dùng beeline nhưng cũng chưa ai bị như bạn
  7. tuan1993

tuan1993 Thành viên

Được Like:
    11
    Sao có chuyện này được há? Đúng xui lun nếu những gì bạn kể là thật. Mình thấy Gmobile xài tốt lắm mà, mỗi tội sóng còn yếu thôi nhưng sắp khắc phục được lun rồi
  8. thienthandn91

thienthandn91 Thành viên

Được Like:
    23
    mình cùng dùng sim gmobile đây nè !
  9. tacke171

tacke171 Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Cài phần mềm trên smart phone cẩn thận bị virus đó.

Nhất là các phần mềm android phiên bản tiếng Việt,

Tự động gọi và sms vào các số điện thoại đặc biệt đó, mất tiền oan
  10. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    mình cũng chưa bị thế này bao giờ