GPRS miễn phí cho n-gage mạng Mobifone

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi leungkaifull, 9 Tháng mười một 2009.

1. leungkaifull Thành viên

Chắc có lẻ trong box n-gage chúng ta ai cũng mún sài GPRS miễn phí vì nhiều nguyên nhân ví dụ như là: ko có tiền :(. máy tính ko có :((... híc rất nhiều nguyên nhân nữa =(( nay mình xin mạo muội viết bài này đễ anh em n-gage ta có thể thoải mái lưới web bằng GPRS nhé.

Đầu tiên mình sẽ có 1 sim mobifone còn ngày sử dụng nhưng hít tiền roài :)) điều này thì ai cũng bít.
    nếu sim cho zo gprs ko cần tiền thì mình sài thoải mái nhưng mình chắc nó ko cho sài tới 2 tuần đâu :)). lúc này chúng ta bắt đầu suất chiu nhá hihi. nhấn *090# nhấn nút gọi nó sẽ ra 1 cái bản các bạn nhấn số 5 để đăng kí lại gprs. song nó hiện ra cái bản nó biểu mình đăng kí or là huỷ đăng kí, các bạn nhấn số 1 để 1 đăng kí nhá. song roài đó khởi động lại máy mở máy lên tiếp tục GPRS nào kakaka :)) cách này áp dụng cho mọi loại máy nhé ko riêng n-gage đâu hii. còn nữa khi hít tiền chỉ phần mềm duyệt web cài rời mới duyệt đươc nha còn phần mềm của máy hem được đâu hiii.

mình bost bài này ai bít rùi thì thôi còn ai chưa biết thì có thêm mẹo mừ :D đừng chữi mình nha tụi nghiệp thằng nhỏ :D
    hamdzui, HuyTim, takobiet86 and 10 others like this.
  2. tranhuutien

tranhuutien Thành viên

Được Like:
    26
  3. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    kích dùm em chữ thank nha :D :))
  4. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    test mà bị khoá sim là bít tay :D
  5. hamdzui

hamdzui Thành viên

Được Like:
    80
    sim còn tiền thì làm đc hok e :D ham cái zụ nì quá ^^!
  6. pnt_love_cty

pnt_love_cty Thành viên

Được Like:
    27
    ngộ nhỉ sim hết tiền sao vào gprs được sim mình còn 1k xài vô tư qua hôm sau 0d ko cho sử dụng nữa
  7. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    hít khoá sim em đền cái này chỉ đăng kí lại gprs thui mà :D hui nào tới giờ chơi chiêu này ko chứ tiền đâu nạp thẻ ah mà có cái này nếu huỷ đăng kí mà khời động lại ko zo6 dược web thì đăng kí nha (1) :D
  8. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    ai test thử roài lên thông báo thành công ko nha :D
  9. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    a đang bận chưa test :D nhận đc hàng chưa e
  10. leungkaifull

leungkaifull Thành viên

Được Like:
    173
    hehehe nhận được roài bữa nào sô hình anh em mình chém :D:))