Hack Army 308 v5.1, Mod Đường Kẻ Thẳng, Chia Thanh Lực

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi kuxinh9x, 2 Tháng mười hai 2014.

1. kuxinh9x Thành viên

Siêu phẩm đấu súng Army 308 đã cho ra mắt phiên bản nâng cấp 308 vẫn là nhưng những hình ảnh quen thuộc và các nhân vật đầy sức quấn hút. Được update sáng ngày hôm nay, theo thông tin được biết từ teamobi thì sau khi reset các bạn vào lần đầu tiên sẽ vào phần tạo nhân vật, lúc này các bạn không cần điền tên, hệ thống sẽ dùng lại tên nhân vật cũ của các bạn.
    - Các bạn nào có tài khoản Army2 có nhân vật cấp độ trên 20 và có lượng sẽ được nhận 1 phần thưởng tương ứng khi chơi Hack Army 308 căn góc, chức năng nhận thưởng sẽ được mở tại diễn đàn khi Open Beta.

Mobi Army 308 Hack chức năng căn góc mới nhất

sau phiên bản Army 308 Can Goc cũ có rất nhiều bản có hỏi mình là: Tại sao không có bản mod thanh lực thì hôm nay thì mình cũng xin nói với các bạn như sau, do mình có ít thời gian lên bản trước không làm được, nhưng đến phiên bản Hack Army 308 Dung Ke Thang này mình đã mod thêm cho nó Chia Phần Thanh Lực rồi nhé. Các bạn cứ vô tư mà tả chơi nhé. Hỗ trợ full java và android.

xem chi tiết: http://wapvina.pro/hack-army-308.html