Xin giúp Help!! Iphone 3gs worldfw 3.0 lên IOS 4.0.1 đòi active bằng sim?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi NghiaLe, 14 Tháng tám 2010.

1. NghiaLe Thành viên

2. maphong88

maphong88 Thành viên

Được Like:
    48
    đơn giản thui bỏ sim của bạn zô rui cắm iphone vào máy tính kết nối với itune đợi 1 tí nó sẽ tự active
  3. NghiaLe

NghiaLe Thành viên

Được Like:
    1
    Mình bỏ sim vô rùi nó báo không support bạn ơi. Bạn có cách nào giúp mình không vậy?
  4. ali33dhxd

ali33dhxd Thành viên

Được Like:
    0
    Thế thì của bạn không phải bản WORLD rồi. Bạn kiếm sim đa năng rồi active.
  5. bimbinw

bimbinw Thành viên

Được Like:
    1
    IP của bạn là hàng lock rồi
  6. maphong88

maphong88 Thành viên

Được Like:
    48
    uh hàng clock rồi kiếm sim nhà mang active thui nếu ở sai gon thì đem wa đây mình active free cho :D
  7. damqhmobi

damqhmobi Thành viên

Được Like:
    0
    máy bạn là bản lock ,bạn có sim của nhà mạng thì để vào máy rồi cắp vào itune để active rồi dùng jailbreakme.com để jb cài ultranow unlock ,còn không có thì chạy ra tiêm unlock
  8. ngnhukoa

ngnhukoa Thành viên

Được Like:
    0
    IP của mình 3Gs 32GB cũng hàng lock, mới mua hơn 1 tháng.Hôm có bản 4.0.2 nhưng không để ý, mình nâng lên từ 4.0 lên 4.0.1 ,giờ không dùng jailbreakme.com để jailbreak được nữa.
    Trong khi bản 4.0.2 chưa có JailBreak,Có cách nào Unlock được không bằng phần mêm được không?
    Hiện tại máy đã dùng sim nhà mạng của thằng bạn để active lên, chỉ dùng nghe nhạc,wifi... chả nghe gọi gì được. Mong mọi người chỉ giúp
    Thanks!
  9. maphong88

maphong88 Thành viên

Được Like:
    48
    ko jb được thì ko có cách nào unlock bạn ah` chờ vậy
  10. play4free

play4free Thành viên

Được Like:
    0
    Nếu bản 4.0.1 thì vẫn JB bình thường mà. Có bài hướng dẫn trên diễn đàn rồi bạn tìm đọc nhé. bản 4.0.2 thì mới potay