help iphone error 6

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi xboio, 6 Tháng chín 2008.

1. xboio Thành viên

iphone ver 1.1.4 working fine ..em up lên 2.0.2 dùng itune 7.7.1 . em dùng winpwg 2.5 beta để unlock/act/jail..em làm được đến phần cuối rồi ..iphone củng hiện lên hình "ready to restored"..that good right?..nhưng vao itune restored "custom file" thi itune báo lổi (6)..??em làm đi làm lại nhieu lần rồi....help pleaseeeeee
  2. hoabn

hoabn Thành viên

Được Like:
    52
    bạn thử pwn lại bản khác xem nha. Nếu không được nữa thử reset lai máy tính làm lai xem có được không nhé
  3. xboio

xboio Thành viên

Được Like:
    0
    mình thử bảng khác rồi và reset máy lại mấy lần rồi..vẩn kô được ...mình dùng qickwin và đả unlock/act/jailbk/cydia/installer for ver 2.0.2 được rồi
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    vậy cũng tốt thôi.
    có thể lúc bạn dùng winpwn quên bấm vào phần ipwner.
  5. datinh143

datinh143 Thành viên

Được Like:
    0
    Minh khong hieu phan step 6 nay ne chi dum minh

Bước 6:
    Cửa sổ IPSW Builder sẽ hiển thị tab Applications.Tick chọn Cydia và nếu bạn không thuộc AT&T,tích chọn YouTube Fix.

dang dung mang AT&t thi tick vao dau?
    cam on nhieu
  6. xboio

xboio Thành viên

Được Like:
    0
    Minh khong hieu phan step 6 nay ne chi dum minh
    Bước 6:
    Cửa sổ IPSW Builder sẽ hiển thị tab Applications.Tick chọn Cydia và nếu bạn không thuộc AT&T,tích chọn YouTube Fix.

dang dung mang AT&t thi tick vao dau?
    cam on nhieu

dùng mạng at&t củng tick Cydia..vì khi mình jailbk rồi thì mình install được nhiều application throught Cydia..vậy thôi..
  7. xboio

xboio Thành viên

Được Like:
    0
    to dtube...em follow step correcly..nhưng vẩn kô làm được trên ver winpgn 2.5 beta như trong forum hướng dẩn.even lúc Iphone màn hình nổi lên hình iphone ready to restored,nhưng đưa iphone vào itune de restored bản "custom" thì lúc nào củng báo lổi error 6 .em restored lại bản orginal 2.0.2 rồi lại làm đi làm lại máy chục lần vẩn báo lổi 6.nhung hôm bửa .anh chỉ cho em quickpgn solution..i got it done .thankk dtube