Hội những người đã update lên IOS 5 nhưng chờ JailBreak Full

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi vansulich, 16 Tháng mười 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vansulich Thành viên

Phải nói là IOS 5 là bản nâng cấp đáng giá nhất của Apple cho các thiết bị , và mặc dù đã có JailBreak nhưng chưa hoàn chỉnh.
    Chính vì sức hút của em nó, tạm thời một số thành viên đã quyết định chờ ver unte của RedSn0w

Ai giông' tình trạng của mình vào lập hội, có tin tức mới là cập nhật cho ae update
  2. shanshui

shanshui Thành viên

Được Like:
    0
    3Gs lock đã update+JB tethered thành công và đag dùng rất ổn định^^! hài lòng với iOS 5!
  3. binhtien06

binhtien06 Thành viên

Được Like:
    285
    lại cái phong trào hội với đoàn, có cần thiết phải làm thế không nhỉ. Mình thấy diễn đàn này rất nghiêm túc và chính xác, chỉ đưa những tin tức và hướng dẫn xác thực nên khi có tin gì thì mọi người sẽ biết ngay, lập hội làm gì cho tốn đất vậy?
    RubyKid, Civic and bvkakalot like this.
  4. uandpc

uandpc Thành viên

Được Like:
    6
    Đã up lên đag chờ e nó!!
    IPhone 3gs lock, bb 6.15.00 newboot
  5. SirMit

SirMit Thành viên

Được Like:
    11
    Hội với hò, có tin tức j mới thì mọi ng ai cũng đều bt cả, chán với mấy kiểu topic nhạt này lắm :(
  6. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Haha... Mấy cái hội này giống giống bên mấy 4rum của Teen nè... lolz... :)) Tùy ý mọi người thôi, 4rum là nơi chia sẽ kinh nghiệm mà... vui vẻ là chính... :D
    Nhưng cứ yên tâm là khi có tin tức mới thì bảo đảm 4rum sẽ update ngay lập tức... mọi người cứ yên tâm nhé.
    RubyKid and Civic like this.
  7. virgo_1909

virgo_1909 Thành viên

Được Like:
    0
    chào bạn

mình cũng mới update 3Gs lên ios 5, nhưng ko có cột sóng,màn hình chỉ hiển thị cài đặt ngôn ngữ,định vị,wifi. ngoài ra ko vào được bên trong,ko hoạt động được gì hết,mình ko biết sao nữa,giúp mình với. Thanks
  8. toan1386

toan1386 Thành viên

Được Like:
    93
    Biết chưa hoàn chỉnh mà lên làm j! Riêng 3gs old boot thì cứ lên vô tư! Cứ tạm ổn với 4.3.3 đi cho nó lành các bác ah!
  9. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Theo ý kiến của riêng mình thì lên iOS 5 hay ko là tùy mỗi người thôi. Ai thích khám phá điều mới mẻ thì up lên chỉ cần xài cẩn thận 1 tí là cũng ok ko gặp vấn đề gì. :)
  10. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Vô tư mà up, Te hay UnTe chả khác gì mấy với những "vọc sĩ" iOS. Chỉ có người dùng cuối thông thường mới sợ Unte thôi.
    Civic thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.