Xin giúp hỏi về cách tiết kiệm pin cho 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi kojirole, 18 Tháng mười hai 2009.

1. kojirole Thành viên

mh đọc trên 1 số diễn đàn thấy 7710 có chức năng hiển thị 1 phần màn hình để tiết kiệm pin,ko bik có chuyện đó ko.Nếu có thì bro nào chỉ cho mh cách kích hoạt với vì thực sự 7710 mau hết pin quá.Còn nữa,mình vào phần date and time thì thấy phần "apply daylight-saving" bị bôi mờ, ko thể kích hoạt được,ai biết chức năng của nó và cách kích hoạt thì giúp mh nhé,mh cảm ơn nhiều lắm.
    p/s: mh còn thấy trong bảng thông số của 7710 có ghi là có hỗ trợ Chuẩn TCP/IP*
    ,các bro ai bik nó là j thì chỉ mh lunz nha,tks so much=D>=D>=D>
  2. kuldok_kuldok

kuldok_kuldok Thành viên

Được Like:
    23
    cái hiển thị 1 phần màn hình hình như em có đọc qua rồi, thử rồi nhưng hình như không chạy với series 9 chỉ chạy với series 8 thôi hay sao ý , em thì tiết kiệm pin = cách giảm độ sáng màn hình và tắt những ứng dụng không cần thiết đi thôi. Mà tốt nhất là bác đầu tư quả pin mới cho em nó, pin cũ của em dùng bình thường chỉ được tầm gần 2 ngày, pin mới thì được khoảng 4 ngày bác ạ.
  3. kojirole

kojirole Thành viên

Được Like:
    8
    vậy cho hỏi ngoài cách giảm độ sáng ra,có cách nào hay chế độ náo tiết kiệm pin cho 7710 ko
  4. raider091

raider091 Thành viên

Được Like:
    0
    mình bán vỏ zin+bút+màn hình+pin cua 7710 ai cần phone nha 0908676512