Hỏi về gói cước tỷ phú 1 beeline

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Le Cuong, 26 Tháng tám 2013.

1. Le Cuong Thành viên

Mình mới chỉ mua sim beeline tỷ phú 1, mình cũng có tìm hiểu nhưng thấy nhiều nguồn thông tin quá mà mình cũng không biết cái nào là đúng. Vậy mong mọi người có thể giải đáp giúp mình 1 số câu hỏi sau đây được không
    - Mình gọi nội mạng mà bị trừ tài khoản chính chứ không trừ tài khoản tỷ phú, có phải muốn kích hoạt tài khoản tỷ phú thì phải nạp card mới được không (mình mua sim là đã có 20k)
    - Hiện giờ gói tỷ phú 1 tính cước gọi nội mạng như thế nào, mình thấy có người bảo miễn phí, có người bảo tính cước.
    Mình không biết nhiều nên mạo muội nhờ mọi người chỉ giúp, mong mọi người sẽ giúp đỡ mình, mình xin cảm ơn.
  2. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! Mình xin trả lời 1 số câu hỏi của bạn như sau:
    1. Bạn gọi nội mạng bị trừ vào tài khoản chính là do bạn chưa nạp tiền để kích hoạt tài khoản Tỷ Phú, vì sau khi kích hoạt để sử dụng tài khoản tỷ phú, bạn cần nạp tiền với mệnh giá >= 20,000VND và để tiếp tục duy trì tài khoản tỷ phú, bạn cần nạp tiền >=20,000VND sau mỗi 30 ngày kể từ ngày nạp cuối cùng.Nếu sau 90 ngày kể từ ngày kích hoạt hoặc từ ngày nạp tiền cuối cùng, bạn không nạp tiền vào tài khoản thì tài khoàn tỷ phú sẽ bị hủy. (Hạn mức sử dụng tối đa tài khoản tỷ phú là 270,000VND/1 ngày.)
    2. Cước Cuộc gọi nội & ngoại mạng trong nước: 1350 VND/ phút. Tin nhắn nội mạng 250 VND, tin nhắn ngoại mạng 350 VND. Từ ngày 29/01/2013, gói cước Tỷ Phú 1 không được hưởng miễn phí từ phút thứ 2 đến phút thứ 20 khi gọi nội mạng bạn nhé.
    - Bạn có thể kiểm tra gói cước mình đang sử dụng bằng cách bấm *110# gọi.
    Kiểm tra tài khoản tỷ phú bằng cách Bấm*101#Gọi để kiểm tra tài khoản 1 tỷ VND,bấm *102#Gọi để kiểm tra tài khoản gọi nội mạng 270,000 VND.

howry and Le Cuong like this.
  3. Le Cuong

Le Cuong Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy cho mình hỏi thêm 1 câu nữa là thẻ nạp gmobile mới có nạp được tiền cho beeline không.
  4. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Bạn vẫn nạp được bình thường nhé, Beeline là tên thương hiệu trước đây của Gmobile bạn ạ.
    Le Cuong thích bài này.
  5. sushidnedb

sushidnedb Thành viên

Được Like:
    1
    chúc bạn buôn may bán đắt nhé !!!
    anhtienvnn thích bài này.
  6. vu0ngnv

vu0ngnv Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Thank for share.

vtv 3 truyền hình trực tuyến - vtc 8 kênh giải trí của giới trẻ.
  7. songbenem92

songbenem92 Thành viên

Được Like:
    0
  8. Su Kem

Su Kem Thành viên

Được Like:
    0
    Tại sao mình ở khu vực Hoài Đức- Hà Nội khoảng 1 tuần nay sim tỷ phú 1 của mình thường bị mất sóng đến trưa ngày hôm sau mới có thể liên lạc trở lại trong khi sim beeline bình thường vẫn có thể nghe gọi được, hay là bây giờ Gmobile phân biệt đối xử với sim tỷ phú 1 rồi????
  9. longgio2014

longgio2014 Thành viên

Được Like:
    0
    nâu lắm rùi mình không dùng beeline không biết có khuyến mãi gì không nhỉ

Ps: Cùng choi co vay để có cơ hội giao lưu và làm quen với các hot girl trong cả nước
  10. thucdong0806

thucdong0806 Thành viên

Được Like:
    1