Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. younghod

younghod Thành viên

Được Like:
    3
    Cho mình xin góp ý chút xíu ,AppstoreVN có thể nâng cấp thêm tính năng resume download dc ko, vì hiện tại thì appstorevn ko có tính năng đó ,nhìu lúc đang down app dung lượng khủng nếu lỡ bị văng ra khỏi ứng dụng hay bị rớt mạng thì khi vào lại sẽ buộc tải lại từ đầu
  2. miu170687

miu170687 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình kô thể cài cùng lúc 2 cái là Installous và Appstore.vn ,cài cái này là bị xóa mất cái kia ...Có lẽ là do cái Appsync ,đã thử remove cái này nhưng nó sẽ tự động remove luôn Appstore.vn hoặc Installous ....?Trước kia mình thấy trên source của GSM có cái Appstore.vn (no appsync) bây giờ tìm thì kô thấy đâu ,ai còn thì up cho mình xin với
  3. younghod

younghod Thành viên

Được Like:
    3
    cài app đã ..... mà ko có appsync sao cài dc bạn ,ko bit bạn nghe có cái appstorevn ( no appsync ) ở đâu vậy
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Bạn cài Installous và AppStoreVn cùng 1 source của GSM là được.
  5. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Nếu bạn biết cái nào tương tự như AppstoreVN mà có chức năng Resum thì chỉ giúp mình nhé , mình sẽ sang đó mượn về dùng ! Thanks !
  6. prohp1164

prohp1164 Thành viên

Được Like:
    0
    cái này giao diện đẹp nhưng lag , k chú ý sửa lỗi link và update
  7. kanwonbi

kanwonbi Thành viên

Được Like:
    0
    mình 3g fw 3.1.3 cài đầy đủ hết nhưng cài xong báo ok rồi vào thì bị văng ra ngay tức khắc chả biết bị sao ...trên gsm chỉ có 1 appstore duy nhất ...có thấy cái nào dành cho 3.x hay 4.x đâu ta
  8. hejn_pham

hejn_pham Thành viên

Được Like:
    1
    Nhân tiện cho mình hỏi thêm là thằng AppStoreVN vừa release bản update giao diện mới, sau khi mình update xong nó bị tình trạng là có đến 2 icon (AppStoreVn và AppStore.vn). Cả 2 cái đều vào như nhau mà ko hiểu sao nó lại chia ra làm 2 cái và khi sử dụng chương trình iprotect thì chỉ thấy được có 1 cái AppStoreVn thôi còn cái kia thì ko thấy để lock. Ko biết phải làm thế nào luôn.

conan2901 thích bài này.
  9. vdnhnguyen

vdnhnguyen Thành viên

Được Like:
    23
    Cái màu xanh là bookmark bạn à, xoá nó như bình thường thôi

ngày xưa mình ấn vào chỗ tải thì tải luôn, sao bây giờ thì ấn mãi ko tải dc nhỉ >.< có lúc phải làm lại 5~6 lần, lúc thì mãi ko dc luôn
    conan2901 thích bài này.
  10. willy_do2008

willy_do2008 Thành viên

Được Like:
    0
    Không hiểu sao tôi cũng bị giống như bạn. Bấm vào link download hoài không được. Không lẽ do server có vấn đề hả? Có ai bị vậy ko? Hôm wa và hôm nay đều không donwload duoc