Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. nghiand79

nghiand79 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi: Mình dùng IP 3 ver 4.1 khi vào AppStore.vn down Ứng dụng và game thì báo lỗi phải up lên ver 4.3. Vậy có cách nào down mà không phải up không! Thank nhiều!
  2. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    nếu ko muốn úp thì bạn kiếm apps+ games dành cho ver firmware đang dùng và cài = iTools hay bỏ vào iTunes rồi sync...
  3. tolian_hoang

tolian_hoang Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho hỏi chút là mỗi khi muốn tải cái gì đó là nó bắt nhập acc login gì đó. mà mình vào appstore.vn đăng nhập xong bước một, đến bước hai thì nó toàn báo lỗi là tên tài khoản hộp thư ddax tồn tại( mặc dù vừa tạo xong mail mới)
    mình đang ở Russia.
  4. tolian_hoang

tolian_hoang Thành viên

Được Like:
    0
    bác admin ơi cho mình hỏi chút máy iOS 5 tải appstorevn về( không phải mình tải, ai đó nghịch máy mình tải về thôi). nhưng muốn tải cái gì đó thì nó đăng nhập, ok mình vào trang chủ tạo Reg acc, nhưng cứ đến buớc nhấn kich hoạt là nó báo mail đã tồn tại mặc dù vừa tạo lại mail mới, bác cho mình cách khắc phục nhé
  5. iitsuma

iitsuma Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn cho mình hỏi với,trên appstorevn có 1 số ứng dụng có link download có ghi là "non jb" mình hiểu là dành cho các máy chưa jaibreak như vậy đúng ko?,mình thử cài cho máy chưa jaibreak nhưng ko đc.Có ai giải thích giùm mình đc ko?Thanks:toinghiep::toinghiep::toinghiep::toinghiep:
  6. boylxag

boylxag Thành viên

Được Like:
    87
    iphone 4 FW 6.1 cài game trên AppStoreVN, những game nhẹ MB thì Insta được còn game trên 70MB khi down xong nó Instar thì bị lỗi Error là sao mấy pro
  7. khoatuppy

khoatuppy Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn cho hỏi mình add nhiều source vào cydia thi nó có nặng máy và chiếm bộ nhớ không. Sao mình cài Appstore nó có 2 icon lận, 1 cái là Appstore 1 cái là Appstore dơwnloader là sao vậy ?Thanks
  8. davidjohn

davidjohn Thành viên

Được Like:
    1
    Cái này dễ mà ta!
  9. trunghaihack

trunghaihack Thành viên

Được Like:
    0
    Help Me

Mình mới được cho con Ip 3g chạy phiên bản 4.1
    mình đà làm theo hướng dẫn vào Cydia=> Setting rồi Add sourcec http://iphone.gsm.vn
    chạy được tí thì nó hiện lỗi này bác nào giúp mình với , thank
  10. trunghaihack

trunghaihack Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là e mới được ông a cho con IP 3G chạy phiên bản 4.
    e đà làm theo hướng dẫn mà sao nó báo lỗi này bác nàgiuwups e với, thank
  11. Thieu hieu pik

Thieu hieu pik Thành viên

Được Like:
    0
    " ipa.gsm.vn" is not valid IPA file"
    Minh cug z. Tai hk dc.co aj pik chi mih voi!!! :-(
  12. Thieu hieu pik

Thieu hieu pik Thành viên

Được Like:
    0
    Minh cug z. Tai hk dc co aj pik chi tui mih voi!!! :-(