Xin giúp Hướng dẩn hút mỡ bụng tốt nhất

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi thammythucuc, 3 Tháng bảy 2015.

1. thammythucuc Thành viên

Bạn đã bao gờ làm vơ nhưng điều mà bạn muốn làm với lượng mỡ thừa trong cơ thể cua bạn chưa và đánh giá về những điểm nhấn hàng đầu giờ khi đó bạn sẽ cảm thấy tự tin với lượng mỡ trong cơ thể của ban và đánh giá về những điểm khác nhau hàng đầu giờ và hút mỡ đùi tốt nhất dành cho mọi người phẫu thuât hút mỡ lưng

Vậy bạn sẽ cảm thấy điều khích nhất bây chừ và mang đến cho bạn những điểm nhấn hàng đầu giờ và cảm nhận đây chính là những điểm nhấn quan yếu nhất hiên nay khi đánh giá về những điểm nhấn ân tượng hàng đầu hiện giờ khi đến vơi thẫm mỹ thu cúc tốt nhất bây chừ

Để giảm mỡ thừa một cách tối đa và an toàn, không ít chị em dành nhiều quan hoài đến thẩm mỹ nào hút mỡ đùi tốt nhất. Thấu hiểu tâm lý này, phóng viên của chúng tôi đã có cuộc phỏng vấn tình cờ với một trong rất nhiều chị em đã trải nghiệm dịch vụ này, cùng lắng tai họ nói gì bạn nhé!

Phóng viên (PV): Chị Phương Thúy thân mến, chị có thể vui lòng chia sẻ câu chuyên làm đẹp của mình?

Phương Thúy (PT): Ngấn mỡ đùi không chỉ khiến bước đi của mình trở nên chậm chạp, nặng nề mà còn tạo cho mình cảm giác khá mặc cảm. Do đó, mình không bao giờ mặc váy đến cơ quan hay thuần tuý chỉ là đi dạo phố mặc dù rất muốn. Sau biết đến công nghệ hút mỡ bằng Vaser Lipo cũng như tìm hiểu thẩm mỹ nào hút mỡ đùi uy tín, mình cảm thấy rất an tâm khi trải nghiệm dịch vụ này ở Bệnh viện Thu Cúc.

thẩm mỹ nào hút mỡ đùi tốt nhất

Đùi thon gọn và săn chắc

PV: Chị có thể nói rõ hơn về phẫu thuật hút mỡ bằng Vaser Lipo mà bản thân đã trải qua?

Thẫm mỹ nao hút mỡ bụng tốt nhất

PT: Với giải phẫu hút mỡ bằng Vaser Lipo, mình được bác sĩ thăm khám, tham vấn rất tận tâm cũng như rà sức khỏe thật kỹ lưỡng. Sau xác định lượng mỡ thừa cần loại bỏ, mình được đưa vào phòng sát trùng gây mê, tiến hành giải phẫu. trải qua 2 ngày nghỉ dưỡng miễn phí tại đây, mình xuất viện và thực hiện chăm nom vùng hút mỡ theo đúng chỉ dẫn của bác sĩ. Theo đó, vùng điều trị rất mau bình phục, và trở thành thon gọn hơn rất nhiều.

PV: Công nghệ hút mỡ đùi Vaser Lipo có để lại sẹo không?

PT: Đây cũng là một trong những vấn đề khiến mình khá lo âu khi áp dụng công nghệ này. Tuy nhiên, dưới sự tham vấn, đam bảo chất lượng của bác sĩ cũng như kết quả thật tế, mình thực sự rất chấp nhận. Bên cạnh hiệu quả loại bỏ mỡ thừa đến 95%, Vaser Lipo còn khiến vùng điều trị trở thành săn chắc, và căng mịn thiên nhiên, không hề có hiện tượng nhăn nheo hay mấp mô như ở một số phương pháp giảm mỡ mà mình đã tìm hiểu trước đó. Với những gì đã nhận được, mình đã giới thiệu cho không ít bạn bè đến Thu Cúc khi được hỏi thẩm mỹ nào hút mỡ đùi an toàn, uy tín.

PV: Cảm ơn chị Phương Thúy vì những chia sẻ trên. Nếu đã trải nghiệm dịch vụ này tại Bệnh viện Thu Cúc, đừng ngại nói lên cảm nhận của mình với chúng tôi qua email tuvan@thucuchospital.vn bạn nhé. Tham khảo những thông tin bổ ích này, chắc chắn chị em sẽ có sự lựa chọAn sáng láng khi làm đẹp.